Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Chinese for begin ลงกะใครดี ด่วนมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• 7 Replies
  • 3562 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Help

• Guest
Chinese for begin ลงกะใครดีค่ะ

MRS. CHEANG SAW KEAN
MRS. TAN HSIAO-HSIEN
MS. HAN
MRS. HUIXIN BI
MS. YING GONG
MR. AN ZHONG CHENG
MS. I-CHING TUNG
MS. HE HUAN
MRS. RATTANA

*

491

• Guest
ลงกะอาจารย์คนไทยอะค่ะ

อย่าลงกะคนจีนนะ เค้าStrict มากๆ

*

koiiko

• Sr. Member
  • 38
อ่านชื่อดูแร้วท่าทางจะเป็นคนจี่นหมดเรย

ยกเว้นอาจานคนสุดท้าย -"-

*

VIEW

• Guest
MRS. HUIXIN BI

เราเรียน กะคนนี้ ใจดี มากๆๆ เรย

*

ซามวาน

• Guest
ชอบแบบไหนอะ

Bi Hui Xin ใจดี แต่ตอนเรียนสบาย เค้าไม่ค่อยเรียกตอบ

Han สอนดีมาก แต่ตอนเรียนชอบเรียก

แนะนำสองคนนี้ อยากเรียนกะไคก้เชิญนะ

*

เรียนมาสดๆ

• Guest
MRS. HUIXIN BI เรียนมาสดๆร้อนๆเรียนค่ะ สอนดีมากค่ะ ย้ำแล้วย้ำอีกเลยค่ะ เรียกตอบตามรายคนแต่สอนทวนไปมาแล้วถึงเรียกตอบทีล่ะคน ช่วยจำได้ดีขึ้นนะ

*

บล

• Guest
ขอถามเรื่องตอนสอบนะว่า
เวลาเขียนตอบตอนสอบเนี่ย ใ้ช้แบบtraditional หรือ symbolize
ว่าแต่2ตัวนี้่ต่างกันยังงัย
ในหนังสือตัวที่อยู่ในกับนอกวงเล็บเป็นแแบบไไหนอ่ะ

*

501

• Guest
็HUIXIN เลยๆๆๆๆ
ใจดีสุดไสอนดีมากกกก

เวลาตอบสอบอ่ะ ตอนเราเรียนเขียนเเบบไหนก้ได้traditional หรือ symbolize ก้ได้
เเต่เวลาสอบโจทย์จะออกเป็นtraditional อย่างเดัียวค่ะ