Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไม่ได้เข้า 1st orientation ทำไงดีค่ะ

• 0 Replies
  • 1064 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

qkwnnn

• Guest
อาจารย์บอกมาว่าถ้าไม่เค้าเกรดintro bus ก็จะไม่ออกอ่ะค่ะ คือวันงานเราไปแล้วน่ะค่ะ แต่เราเพิ่งนั่งเครื่องมาจาก ตจว แล้วก็จองรอบเช้าสุดเลยน่ะค่ะ ก่อนหน้านั้นก็โทรไปถามทางมอแล้วว่าไปสายได้มั้ยเค้าก็บอกว่าได้ แต่พอไปถึงงานโดนรปภ.ไล่ออกมาเพราะไปสาย แล้วเวลาเดียวกันก็มีนักศึกษามาสายเหมือนกันแต่เค้ากับผู้ปกครองกลับเข้างานได้ พอเราเค้าไปโว้ยเค้าก็ไม่ฟังไรเราเลยค่ะ ตอนนั้นไม่ได้คิดว่าจะมีผลกับเกรดเลยไม่ได้ทำอะไร  อย่างงี้ควรทำยังไงดีค่ะ