Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบนิเทศศิลป์

• 3 Replies
  • 1746 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

><

• Guest
สอบนิเทศศิลป์
« on: May 12, 2011, 08:16:54 PM »
พี่ๆที่เคยสอบวิชาเฉพาะนิเทศศิลป์
คืออยากรู้ว่า สอบวิชาเฉพาะนิเทศศิลป์ ต้องเอากระดานไปรึป่าวค่ะ
แล้วเวลาเค้าให้โจทย์มา ให้มาเป็นภาษาไทยหรืออังกฤษค่ะ

*

NUiNUi

• SuperStar Member
  • 406
Re: สอบนิเทศศิลป์
« Reply #1 on: May 12, 2011, 09:12:55 PM »
น่าจะโจทย์ภาษาอังกฤษนะคะ แต่คงไม่โหดหรอก
พี่ไม่เคยสอบ แต่เคยไปนั่งสอบรวมกะพวกเด็กนิเทศน์ [เป็นกลุ่มเด็กที่สมัครช้ากว่ากำหนดการ]
เหมือนเขาจะมีให้เขียนเรียงความด้วยนะ แต่ไม่เห็นมีใครเอากระดานมา ไม่รุว่าเพราะไม่ได้สอบตามกำหนดการ หรือว่ามันไม่ต้องใช้อยู่แล้ว จะเอาไปเผื่อไว้ก็ได้ค่ะ
ไม่ต้องเครียดมากค่ะ ได้เรียนทุกคน ตัววัดจริงๆ มันวัดกันตอนเปิดเทอมค่ะ โชคดีจ้า :)

เพื่อความชัวร์ รอผู้รู้จริงๆมาตอบอีกทีนะคะ

*

531XXX

• Guest
« Reply #2 on: May 12, 2011, 09:23:43 PM »
ตอนพี่สอบพี่เอากระดานไปแต่ไม่ได้ใช้อ่า แต่โจทย์นี้พี่จำไม่ได้แต่ตอนพี่สอบก็มีพี่ที่คุมเค้าก็มาบอกรายละเอียดน้า แต่ตอนพี่สอบสอบแค่ ดออิ้ง กับ วาดโปร์เตอร์อ่าจ่ะ

ยังไงก็สู้ น้าๆจ่ะ

*

><

• Guest
« Reply #3 on: May 12, 2011, 09:27:19 PM »
ขอบคุณมากเลยค่ะ กังวลอยู่ว่าต้องเอากระดานไปมั้ย
เพราะกระดานหายยย TT ขอบคุณค๊าาา
มีคนคอยบอกรายละเอียดด้วย เย่ ขอบคุณมากค๊าา ^^