Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรื่อง ethic คะ

• 1 Replies
  • 1395 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

><

• Guest
เรื่อง ethic คะ
« on: March 17, 2011, 04:42:37 PM »
คือตอนที่ลงอ่าคะ..ลงของรหัสอื่นไป(หมายความว่า..ลงเป็นของปีแอื่นไป)
เพราะว่าเซกเต็มจริงๆ ...แล้วพอตอนพบแอดไวเซอร์..ก็ไม่เหลือเซ็กที่ลงกะตาตาวเราได้เลย..
แล้วพอพบแอดไวซ์เซอร์เสร็จ...ที่ว่าางเหลือเยอะเลย..(ที่พอดีกับตาราวเรา..และเป็นปีของเรา)
อย่างนี้ขอไปเปลี่ยนเซกที่ห้เองทะเบียนได้ม้ยคะ..
หรือว่าต้องรอ change sec ที่..วัน adding ....
หรือยังไได้บ้างคะ..ขอคำแนะนำด้วยคะ...
ขอคุณทุกคำแนะนำเลยนะคะ  :baa60776:

*

Ash

• Hero Member
  • 156
Re: เรื่อง ethic คะ
« Reply #1 on: March 24, 2011, 06:44:13 AM »
ได้ครับ :)

แต่จริงๆแล้วแก้ในเวปเองก็ได้เลยนะครับ  login www.au.edu แต่พี่จำไม่ได้แล้วว่าเข้าไหนต่อ =3=
I'll be gladly to help :)
E-mail:      frozenblaze_05@hotmail.com
Facebook: frozenblaze_05@hotmail.com
Phone:      [=======secret=======]