Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไปพบ advisor ก่อนวันของเรา แต่อยู่ในช่วงพบได้ไหม ? หรือ ไปก่อนเวลาในวันของเราได้ไหม ?

• 5 Replies
  • 1898 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

!!!

• Guest
ไปพบ advisor ก่อนวันของเรา แต่อยู่ในช่วงพบได้ไหม ? หรือ ไปก่อนเวลาในวันของเราได้ไหม ? มีธุระจริงๆ :(

*

hurry

• Sr. Member
  • 44
อยากรู้ เหมือนกัน มี พบวันที่ 4 ไปวันที่ 5 ได้ไม๊คะ TT

*

อิ่มจัง

• Guest
จริงๆก็ได้นะคะ แต่ต้องมั่นใจว่าอ.ที่เป็น advisor ของเราเค้าอยู่นะ เพราะอ.อาจจะไม่ได้อยู่ทุกวัน

*

nice

• Newbie
  • *
  • 4
และเราจะรู้ได้ยังไวคะว่าอาจานอยู่วันไหนบ้าง

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438
เห็นบางคนบอกว่าก่อนวันไม่ได้นะคะ แต่ก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน
ลองไปติดต่อกับอาจารย์อีกทีละกันค่ะ : )