Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ขายคอร์สนวดหน้า ณ ซีคอนจ้า

• 2 Replies
  • 1505 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

giftja

• Guest
ร้าน วาเล็นไทน์ ณ ซีคอนตรงศรีนครินทร์ เป็นร้านที่น่าเชื่อถือได้แน่นอนเพราะเปิดมาแล้วไม่ต่ำกว่า6ปี เป็นคอร์สนวดหน้าที่ช่วยทำให้หน้านุ่มหน้าเด้งนะ พอดีแม่เราซื้อมาแต่ไม่ค่อยมีโอกาสได้ไปใช้เลยนำมาขายถูกๆเป็นคอร์ส50ครั้ง แต่ใช้ไปแล้วประมาณ16ครั้ง ปกติราคานวดหน้าต่อครั้งพันกว่าบาท เราเลยขอขายถูกๆแค่24000เท่านั้น วันซื้อสามารถไปที่ร้านวาเล็นไทน์ที่ซีคอนเพื่อเช็คดูได้ว่าเป็นของจริงมั้ย  

*

giftja

• Guest
ดันๆ  :332f960b:

*

leechaya

• Guest
ขายคอร์สนวดหน้า ที่ Asterspring by Dermalogica
ผลิตภัณฑ์ทุกอย่างที่ใช้ในห้องทรีทเม้นเป็นของ Dermalogica ทั้งหมด
หลังการทำทรีทเม้นเห็นผลทัน ที หน้า ขาวใส มากๆ
เราไปลองทำทรีทเม้นตามที่ได้ยินมา พอไปทำแล้วชอบจริงๆ
แต่ซื้อทรีทเม้นมาเยอะเกินหมุนเงินไม่ทัน ก็เลยจะขายบางส่วนค่ะ
เราจะขาย 1คอร์ส ราคา 25,280 บาท
จะได้ 1.shooting aroma facial 12 ครั้ง ตกครั้งล่ะ 840 จากราคาปกติ 2100/ครั้ง
        2.gold treatment massage 4 คร้ง ตกคร้ังลงะ 3800 จากราคาปกติ 9500/ครั้ง
ทองเรายังไม่เคยทำแต่พี่ที่ร้านเขาบอกดีมากๆก็เลยจะลอง แต่ shooting aroma เราทำแล้วเวิร์คดี ยังงัยติดต่อมาที่ email
นี้นะคะ leechaya-71@hotmail.com จะขอแบ่งซื้อไม่กี่ครั้งก็ได้นะคะ