Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Arts Eng ไม่ผ่านEnglish III ทำไงคะ?

• 1 Replies
  • 652 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

JadyJade

• Jr. Member
  • **
  • 9
ไม่ผ่านEnglish3 เทอม2/2013อะค่ะ
เทอมหน้าเราจะลงเรียนEnglish3 พร้อมกับวิชาmajorของArt Engได้รึป่าวคะ?
Pre-regis วันที่26นี้ ลงวิชาmajorที่รีไควeng3เลยได้รึป่าวคะ?
ลงไปแล้วอ.จะให้เรียนรึป่าวคะ?
แล้วต้องไปให้ใครเซ็นต์อะไรรึป่าว? ต้องทำยังไงบ้างคะ?
พวกวิชาgeneralก็ลงไปหมดแล้ว เหลือแต่micro macro integrateอะค่ะ

กลัวไม่มีวิชาลง เครียดอ้ะะะะ :e111de78:

*

numnakabbb

• Sr. Member
  • 35
Re: Arts Eng ไม่ผ่านEnglish III ทำไงคะ?
« Reply #1 on: June 18, 2014, 08:24:05 AM »
เรียนได้นะครับ แต่ต้องมั่นใจด้วยว่าครั้งหน้าจะผ่านนะ
ถ้าไม่มั่นใจต้องทำเรื่องครับ ห้อง sr308 แจ้งเหตุผลว่าทำไมแล้วก็ให้ chairperson เซ็น หรือดีนก็ได้นะแต่ไม่รู้ที่ไหน