Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เกรด ENG 4 ผม มันเป็นช่องว่าง เปล่า ไม่มีไรโผล่ ก้คือตกใช่ไหมคับ

• 6 Replies
  • 1358 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bbbatticus

• Sr. Member
  • 37
เกรด ENG 4 ผม มันเป็นช่องว่าง เปล่า ไม่มีไรโผล่ ก้คือตกใช่ไหมคับ
คือเพื่อนผม เกรดออกหมดละ ผมมันเปนช่องว่า ไม่มีไรโผล่มาเลย

ตกใช่ไหมคับ ไม่ขึ้น WP ไม่ขึ้นอ่ะไรเลย
« Last Edit: March 21, 2013, 04:15:43 PM by bbbatticus »

*

Eie

• Guest
ไม่ได้เข้าสอบเปล่าครับ ออกหมดแระหนิ

*

bbbatticus

• Sr. Member
  • 37

*

Fjkhg

• Guest
Auportal ถ้าไม่ทำ questionaire เกรดก้ไม่ขึ้นเหมือนกันจ้า เราลองแล้ว

*

Sirinyong

• Guest
สู้ๆนะค่ะ บางเทอมเกรดหนูก้อไม่ออก = ตกค่ะ