Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรียนพิเศษวิชา Intro to business ที่ไหนดีค่ะ ที่ดีี่สุด

• 4 Replies
  • 1647 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

มินนี่

• Guest
จริงๆอยากได้แถว เอแบคบางนาค่ะ แต่ไปดูที่ the tutor ไม่มีอ่ะ แล้วก็ พี่หนอนไรนั้น ก็ไม่มี เพราะอาจารย์เค้าไม่มา เนื่องจากสอนสด

ได้ไม่มีจริงๆแถวบางนา ก็หัวหมากก็ได้ค่ะ เอาแบบที่สอนรู้เรื่องค่ะ

*

...

• Guest
 :54bd3bbb:พี่บอล excellent มีทั้งหัวหมากและบางนา

*

ฟฟฟ

• Guest
พี่บอลสอนรุ้เรื่อง สอนดี ข้อสอบตรง

*

hiha_kiki

• Hero Member
  • 151
intro bus ซื้อชีทมาอ่านเองก็พอค่ะ วิชานี้ไม่ยาก

*

jop

• Newbie
  • *
  • 4
ชีท หาซื้อได้ที่ไหนค่ะ