Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ลงเอติกมีเกดกับอาจาน สิริพอน

• 2 Replies
  • 1135 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ไก่

• Guest
เห็นอาจานสิริพอนมีเซคเดียวไม่ทราบว่าดีรึป่าวอะครับพอดีเวลานี้เหมาะกับตารางเทอมนี้พอดี ขอบคุนล่วงน่าครับ

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • SuperStar Member
  • 1382
เรียนมาเทอมที่แล้วครับ (2/2010)
อาจารย์ดีมากครับ สอนเข้าใจ เคลียร์ดีมาก
สอนเน้นๆแต่ที่ออกสอบ
ก่อนสอบก็บอกแนวแบบตรงละเอียดมากๆ
เรียนมาได้ A กับเพื่อนๆถ้วนหน้าครับ

*

Dek.AU--kuB

• SuperStar Member
  • 341
เพื่อนผมที่เรียนกะเค้ามาเทอมที่แล้วก้บอกเหมือนกันครับ

ว่า อ. คนนี้สอนดี เข้าใจ และยกตัวอย่างหรือไกด์แนวข้อสอบดีมาก

แต่ผมไม่ได้เรียนกับเค้านะ แต่เพื่อนผมคอนเฟิมมาคับ เหมือน คห.เลย ^^