Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อยากทราบเรื่อง ทุน 4 ทศวรรษ ครับ !!

• 0 Replies
  • 715 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

abcdefg

• Guest
ค่าใช้จ่ายของคนที่ได้ทุนไม่เท่ากันหรอครับ ดูจากข้อมูลในเว็บก็มีเขียนว่า
ได้รับการยกเว้นหน่วยกิต 100% / 50% ครับ ซึ่งผมเป็นคนที่ได้ 50 แต่เพื่อนกลับได้ 100
ไม่ทราบรุ่นพี่มีกรณีแบบนี้บ้างหรือเปล่าครับ .. แล้วก็ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับอันดับจากการเกรดและพอร์ทที่ยื่นหรือเปล่า เพราะโรงเรียนผมได้ 2 ทุนครับ
รบกวนตอบหน่อยนะครับ ขอบคุณมากครับบบ

:1894c7a1: