Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

,,Log in เข้าเว็บมหาลัยไม่ได้,,Information pool ก็ไม่ได้ ทุกอย่างไม่ได้ ทำไงดี??!!!

• 6 Replies
  • 2612 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Seng!

• Guest
ตามหัวข้อเลยค่ะ
ตอนนี้ล๊อกอินเข้าเว็บมหาลัยก็ไม่ได้
Information pool ก็ไม่ได้
Sainet ก็ไม่ได้
Preregistration result ก็ไม่ได้
เข้ารหัส wifi ในมหาลัยก็ไม่ได้
ใครทราบบ้างมั้ยคะว่าเกิดจากอะไร
แล้วต้องแก้ไขยังไง??
ทั้งๆที่ค่าเทอมก็จ่าย,,
เซ็งมากมายค่ะตอนนี้
ใครทราบทางแก้รบกวนบอกด้วยค่ะ
ขอบคุณมากจริงๆ

อันนี้เป็นข้อความที่ขึ้นเวลาล็อคอินค่ะ

"Login Failed: [LDAP: error code 80 - NDS error: ds locked (-663)]"

*

Seng!

• Guest
ศึกษาตามลิงค์แล้วค่ะ
ประเด็นคือ ไม่ได้ติดโปร
เกรดรวม 3.51
รหัส 501
คือถ้าเป็นแบบนี้โดน auto re-entry เหรอคะ?
รู้สึกกังวลใจมาก
สรุปว่าต้องทำยังไง
ติดต่อใครคะ ช่วยหน่อยนะ
ร้อนใจจริงๆ  :5e565bcb:

*

plastic_surgery

• Professor Member
  • 75
ถ้าไปถามเค้า เค้าคงให้รีแน่เลย ห้องทะเบียนยิ่ง....อยู่

*

Seng!

• Guest
แล้ว re-enter นี่มันเป็นไงเหรอคะ?
สรุปแล้วเราควรทำไงอ่ะ??
กังวลสุดๆ T^T

*

nutkabpom

• :D
  • SuperStar Member
  • 303
    • nkp.im
ผมว่า ลองติดต่อห้องทะเบียนดูก็น่าจะได้นะครับ :)

*

521

• Guest
โทรไปหัวหมาก แล้วขอต่อห้องทะเบียน แล้วบอกห้องทะเบียนว่าขอต่อฝ่ายไอที แล้วเค้าจะแก้ให้ค่ะ ^^