Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

--------- อาจารย์ Kalpana อิ้ง 3 เป็นไงบ้างครับ ----------

• 4 Replies
  • 1172 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

MAX

• Guest

ได้ยินข่าวว่า ดีบ้าง ไม่ดีบ้าง อยากถามคห เพื่อนๆ ในนี้ว่าเป็นไงบ้างครับ

*

Fail

• Guest
กดคะแนนมากครับ เทอมที่แล้วผมเรียนก็โดนซ้ำเทอมนี้ เพื่อนๆที่เรียนขนาดคะแนนสูงๆทำไฟนอลไม่เท่าไรก็ผ่านยังตกเลยครับ

ถ้าเป็นไปได้ก็ควรเปลี่ยนครับ

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • SuperStar Member
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
ค่อนข้างกดคะแนนครับ หลีกเลี่ยงได้ควรหลีกครับ

แต่ถ้าไม่ได้ ก็ตั้งใจเรียนมากๆแล้วกันครับ ตั้งใจเดี๋ยวก็ผ่านครับ

*

....

• Guest
เคยเรียนค่ะ ไม่ผ่านด้วย.. อาจารย์เค้าไม่สอนเลย...(สั่งงานโดยที่ไม่สอนก่อน) สั่งงานแล้วก็นั่งรอเก็บท้ายคาบ ใครจะเสร็จรึเปล่าเค้าไม่สน เพราะเค้าไม่ตรวจ 55+ (จน department เรียกไปเตือนหลายทีทั้งเรื่องไม่สอน ขาดสอน และอ่านหนังสือพิมพ์หลังห้อง) ให้คะแนนค่อนข้างน้อยเลยค่ะ ทั้ง sec ที่เราเรียน ผ่าน 3 คนค่ะ เศร้าใจ T_T    แต่ยังไงก็ตั้งใจๆๆค่ะ สู้ๆ

*

duangdee

• Guest
อ า จ า ร ย์ ก า พ า น่ า    ดี   ค่ ะ...................................................................

เพิ่งผ่านอิ๊ง3กับอาจารย์กาพาน่าเมื่อเทอมก่อนเอง  ต้องเข้าให้ถูกทางค่ะ

ตอนแรกเราไม่อยากเรียนอิ๊ง3แล้ว เพราะตกหลายรอบ เลยไม่ขึ้นเรียนสองอาทิตย์ (หกคาบ) แต่ตัดสินใจพูดตรงๆว่า" ทำใจอยู่ไม่อยากเรียน แต่วันนี้พร้อมแล้ว(เริ่มคาบที่7)"

ms.kapana "okเค้าขีดattendanceหกช่องแรกเราทิ้ง แล้วเริ่มใหม่

เราก็ตั้งใจเรียน  แล้วก็   พ ล า ด   อีก>>> ตื่นสายวันควิซ  วันนั้นรกมากทำทุกอย่าง ไปหาหมอ ให้ได้ใบรับรองแพทย์
                                                              >>>> วันต่อมาโทรหามิส  มิสก็โวยวาย ทำไม ทำไม  แล้วก็นัดให้เรามาสอบส่วนตัว

>>>>>เรานั่งเรียนหน้าตลอด เพราะไม่มีเพื่อน เข้าเรียนที่หลังเค้าอีก

"มิส แอ๊บดุ    เวลาเชคชื่อมีคนนึงเค้าจะเรียกว่า no absent but no improve (ทุกคนเหวอ แต่สุดท้ายคนนี้ก็ผ่าน)

>>>>>กลางเทอมเราทำเวิรคช่อป ต้องขาดเรียนอีก   มีใบลามา เค้าก็เข้าใจ

เราทำงานเสด นั่งแต่งหน้า เค้ายังแอบหัวเราะเลย

สุขภาพเค้าไม่ค่อยดีนะ  บางทีเค้าก็หยุดไปเลยเป็นอาทิด แต่เค้าสอนรู้เรื่อง จู้จี้  แล้วก็อมยิ้ม

ดีกว่าที่แล้วมารู้สึกดี รู้สึกว่าน่าจะผ่าน อาจารไม่เคยเตื่อนไม่อะไรเลย แล้วก็ตก

เอาเป็นว่า มีอะไรพูดตรงๆ  อย่าโกหก ตั้งใจเรียน เค้าจะได้อยากช่วย  ตอนท้ายมี คะแนนแฟ้มบวกให้สิบคะแนน  กะเข้าเรียนอีกสิบ   ถ้าทำตัวดีตรงนี้ช่วยเยอะนะ