Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

--

• 14 Replies
  • 1265 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

mexinuz

• Jr. Member
  • **
  • 8
--
« on: July 21, 2014, 12:51:53 AM »
ปิดกระทู้จ้า เนื่องจากเป็นการละเมิดลิขสิทธิ์ ต้องกราบขออภัยทุกท่าน

« Last Edit: July 21, 2014, 11:19:57 PM by mexinuz »

*

neverstopthefuckingrave

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 414
nattapong_ppsr@hotmail.com

ขอบคุณมากนะครับ ;)

*

ญอง

• Guest
jeansharkzero@hotmail.com

จริงๆถนัดTFEXมากกว่า แต่ขอลองอ่านดูนะ
ขอบคุณครับ

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
princekinglyn@outlook.com

ขอบคุณครับ

*

mexinuz

• **
  • 8
princekinglyn@outlook.com

ขอบคุณครับ
jeansharkzero@hotmail.com

จริงๆถนัดTFEXมากกว่า แต่ขอลองอ่านดูนะ
ขอบคุณครับ
nattapong_ppsr@hotmail.com

ขอบคุณมากนะครับ ;)

ส่งให้แล้วนะคะ ลองเปิดดูว่าได้มั๊ย เพราะไฟล์ขนาดค่อนข้างใหญ่ ทำให้ส่งในเมลไม่ได้ ต้องแชร์ไดฟ์

*

na ann

• Guest
kanokwan_kkt@hotmail.com

thanks a lot kaaa  ^^

*

KATTY

• Guest
topsta1@truemail.co.th

Thank you ka :}

*

U551

• Guest
miicled@hotmail.com :)

ขอบคุณค่ะ

*

LOUKPARS

• Hero Member
  • 160
ms.chadapa@hotmail.com ค่ะ
ขอบคุณนะคะ

*

(:

• Guest
JJ_ames@hotmail.co.th

thank u in advance

*

M M

• Guest
หนังสือเล่มนี้ถือเป็นจุดเริ่มต้นของนักลงทุนแนวfundamentalที่มีชื่อเสียงหลายท่าน อาจารย์นิเวศน์เขียนไว้ดีมากครับ ราคาหนัง

สือน่าจะไม่เกิน 300 บาท เทียบกับความรู้ที่ได้คุ้มค่ามากถ้านำไปต่อยอดเป็น

การที่เราแจกคือการละเมิดลิขสิทธิ์ ไม่ควรทำเลยครับ มีน้ำใจในเรื่องที่ถูกจะเหมาะสมกว่าครับ

ถ้าทุกคนคิดว่าการทำแบบนี้เป็นเรื่องที่ถูกต้องเป็นเรื่องดีที่เอาลิขสิทธิ์ของผู้อื่นมาแจกกันฟรีๆ

ต่อไปใครจะเขียนหนังสือความรู้ดีๆให้เราศึกษากันครับ (ถ้าผู้เขียนหลายๆท่านตั้งใจจะถ่ายทอดเป็นวิทยาทานอยู่แล้ว

อันนั้นเป็นอีกกรณีครับ  หาอ่านได้ตาม fb หรือ web blog มากมายครับ )

*

mexinuz

• **
  • 8
หนังสือเล่มนี้ถือเป็นจุดเริ่มต้นของนักลงทุนแนวfundamentalที่มีชื่อเสียงหลายท่าน อาจารย์นิเวศน์เขียนไว้ดีมากครับ ราคาหนัง

สือน่าจะไม่เกิน 300 บาท เทียบกับความรู้ที่ได้คุ้มค่ามากถ้านำไปต่อยอดเป็น

การที่เราแจกคือการละเมิดลิขสิทธิ์ ไม่ควรทำเลยครับ มีน้ำใจในเรื่องที่ถูกจะเหมาะสมกว่าครับ

ถ้าทุกคนคิดว่าการทำแบบนี้เป็นเรื่องที่ถูกต้องเป็นเรื่องดีที่เอาลิขสิทธิ์ของผู้อื่นมาแจกกันฟรีๆ

ต่อไปใครจะเขียนหนังสือความรู้ดีๆให้เราศึกษากันครับ (ถ้าผู้เขียนหลายๆท่านตั้งใจจะถ่ายทอดเป็นวิทยาทานอยู่แล้ว

อันนั้นเป็นอีกกรณีครับ  หาอ่านได้ตาม fb หรือ web blog มากมายครับ )

ต้องขอโทษด้วยนะคะ ไม่มีเจตนาละเมิดลิขสิทธิ์ เพราะเจ้าของกระทู้ได้ีัโหลดมาจากแอพพิเคชั่นของสำนักพิมพ์ ซึ่งหนังสือเล่นนี้จะมีให้โหลดฟรีอยู่แล้วค่ะ
« Last Edit: July 21, 2014, 09:45:25 PM by mexinuz »

*

M M

• Guest
ทางสำนักพิมพ์se-ed แจกฟรีถึงวันที่11/5/57ถูกต้องไหมครับ

เข้าใจว่า จขกท มีน้ำใจครับ

ลองค่อยๆคิดตามอีกครั้งครับ ถ้าทำให้รู้สึกแย่ต้องขอโทษนะครับ

*

mexinuz

• **
  • 8
ทางสำนักพิมพ์se-ed แจกฟรีถึงวันที่11/5/57ถูกต้องไหมครับ

เข้าใจว่า จขกท มีน้ำใจครับ

ลองค่อยๆคิดตามอีกครั้งครับ ถ้าทำให้รู้สึกแย่ต้องขอโทษนะครับ

ต้องขอโทษจริงๆค่ะ และต้องขอบคุณ คุณ MM ที่เตือนนะคะ ได้เข้าไปดูในเวปแล้ว ตอนนี้เป็นการซื้อขายปกติ
เจ้าของกระทู้ขออนุญาติปิดกระทู้ตั้งแต่ตอนนี้เลย ขอโทษอีกครั้งค่ะ

*

M M

• Guest
Re: --
« Reply #14 on: July 22, 2014, 01:17:20 PM »
ยินดีครับ น้อง mexinuz เป็นคนคิดดีทำดี

ขออวยพรให้ประสบความสำเร็จในการลงทุนครับ :967339c1: