Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

,, อยากเรียนวิชาคณะ MUSIC มีเรียนร้องเพลงปะคะ

• 2 Replies
  • 1076 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

^^

• Guest
อยากเรียนเปน free elect จ้า
มีเรียนร้องเพลงป่าวคะ
ขอรหัสด้วยจ้า ^^

*

dobby

• Guest
เคยคิดเหมือนกัน โดยส่วนตัวแล้ว อยากจะลงเรียนเปียโนมาก เพราะว่า ตัวเองเรียนมา 3 ปีแล้ว เเล้วก็สอบเกรดด้วย เเต่เคยถามรุ่นพี่เห็นบอก วุ่นวายเหมือนกัน อีกอย่างไม่รู้จะให้เปล่า ผมเลยเซงเลย

*

goggy

• Sr. Member
  • 20
คณะ music ที่นี้เข้าง่าย มากกกกกกกกกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ ง่ายๆคือเขารับหมด และก็ เอกว้อยส์ อะมีนะครับที่นี้(เยอะด้วย)