Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

,, ENG4 อาจารย์ MICHAEL, CRAIG, CLAYTON JAMES, KHIN MAUNG ZIN, SUNAINA คนไหนดีคะ

• 5 Replies
  • 4218 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

511XXXX.

• Guest
เรียนอิ้ง 4 รอบแรกค่ะ
อยากให้ผ่านเลย ไม่อยากซ้ำ
เลยมาถามพี่ๆเพื่อนๆที่เคยเรียนว่าอ. ท่านไหนสอนดีบ้าง

A.MIHAIL SORIN
A.MICHAEL JOSEPH
DR.CRAIG R. MACBAINE
A. CLAYTON JAMES
A. KHIN MAUNG ZIN
A. SUNAINA
A. YEN-CHUN

รบกวนหน่อยนะคะ พุ่งนี้ต้องลงแล้ว T_T

*

Kwang*

• Guest
A.MICHAEL JOSEPH เพื่อนเรียนบอกว่าดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

A. YEN-CHUN เราเรียนเองดีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

*

ppt

• Guest
Clayton James เป็นไงบ้างอ่ะครับ จะเรียนเทอมหน้าอยู่แล้ว

*

493

• Guest
A.MIHAIL SORIN ก้อใจดีค่ะ

*

Law ABAC

• N~I~T~I~S~A~R~T...นิติ~นิติศาสตร์
  • Jr. Member
  • **
  • 8
Clayton James เป็นไงบ้างอ่ะครับ จะเรียนเทอมหน้าอยู่แล้ว

อาจารย์ใจดีครับ ถ้าเข้าทุกครั้ง ตั้งใจเรียน คงไม่มีปัญหาอะไร
เดิมแกสอน Eng for Law student ครับ ไม่เน้น Gramma

Jus Respesis Eqiup tatam...Let's Justice Be Done Through  the Heaven Fall

*

qqq

• Guest
KHIN MAUNG ZIN อย่าลง โหดและ กวน มาก -*-