Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถามเรื่อง declare major

• 1 Replies
  • 1308 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

tulraweech

• Newbie
  • *
  • 1
ถามเรื่อง declare major
« on: June 29, 2016, 09:20:04 PM »
ตอนนี้ผมกำลังจะขึ้นปีห้าครับ จบห้าปีเนี่ยแหละ แต่ยังไม่ได้ดีแคลร์เมเจอร์เลยครับ เคยดีแคลร์ไปรอบนึงแต่มันไม่ขึ้น ที่ไปยื่นใบ unofficial transcript ที่ชั้น2 msm เห็นจะได้
อยากทราบว่าดีแคลร์ตอนนี้ก็ยังทันใช่ไหมครับ ไม่มีผละไรภายหลังใช่ไหมครับ
เห็นมีคนบอกว่าเดี๋ยวนี้มีdeclare แบบ online จริงหรือเปล่าครับ ถ้าจริง ต้องทำยังไง เว็บไหนครับ

*

Pasii

• Sr. Member
  • 33
Re: ถามเรื่อง declare major
« Reply #1 on: June 29, 2016, 10:30:48 PM »
Declare แบบ online มีเฉพาะเมเจอร์ Marketing (www.declaremajor.au.edu) กับ Finance and Banking (www.aufinance.net) ค่ะ