Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

หา Roommate ค่ะ ตอนนี้อยู่หอนอก ไม่มี Roommate

• 3 Replies
  • 932 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

BESTYLEZ

• Guest
พี่ๆช่วยหนูด้วยนะคะ หนูเพิ่งเรียนอินเทนซีฟได้ไม่กี่อาทิตย์เองค่ะ ยังไม่มีรูมเมทเลย หนูอยู่หอนอกนะคะ ถ้าเพื่อนๆพี่ๆคนไหนพอจะรู้จักคนที่ยังไม่มีรูมเมทช่วยติดต่อให้หนูหน่อยนะคะ ขอบพระคุณพี่ๆมากๆเลยค่ะ เพื่อนหนูมันเรียนไม่ไหว ลาออกเอแบคไปแล้วอะ่ค่ะ หนูเลยต้องอยู่คนเดียวเลย ช่วยหนูด้วยนะคะ หนูจะทนไม่ไหวแล้ว ไม่มีเพื่อนเลย

นี่ MSN นะคะ Luffy_07@hotmail.com

ออนตลอดเวลาค่ะ

*

ืnn

• Guest
อยู่หอไหนจร้า

*

NUiNUi

• SuperStar Member
  • 406
เอ่อออ สรุปน้องเป็นผู้ชายหรือผู้หญิงคะเนี่ย =_='' ?