Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

รบกวนช่วยแนะนำการเรียนพิเศษวิชา Math หน่อยครับ

• 2 Replies
  • 577 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

BankABAC

• Jr. Member
  • **
  • 6
เนื่องจากผมไม่เก่งคณิตเลยตั้งแต่ยังเด็กๆอะครับเกรด 1,2 มาตลอดผมเรียนคณะ BBA อยากให้ช่วยบอกคนที่รับสอนพิเศษวิชา Math หน่อยนะครับ
คือเรียนเทอม 1 Basic Math สรุปคือต้องเรียนซ้ำครับ ขอเกจิดังๆหรือใครมีวิธีอื่นช่วยเสนอแนะผมทีนะครับ

*

farrock111

• Professor Member
  • 69
ลองคุยกับ user Kasidet นะครับน้อง
เรียนกับเขาไม่ผ่าน ก็ทำนอง หิมะตกกรุงเทพอะครับ
เรียนตัวต่อตัวกับคนสอนโดยตรง ดีกว่านั่งดูวิด๊โอ โทรไปถามเเล้วเจอวีนกลับครับ

ขอแนะนำนะครับ ส่วนตัวได้ A , math โดยที่ คะแนนเก็บได้ 0 เพราะคนนี้ช่วยนี้ละ คะแนนสอบเลยได้ดี

สู้ๆๆครัช

คหสต. 

*

Amalice

• Sr. Member
  • 23
เราคนนึงซ้ำแมทมาสองรอบ
รอบสองเลยต้องไปเรียนพิเศษ
เราเรียนกับ"พี่เหมา" ติวเตอร์กรุ๊ป
(ตึกด้านหน้าปากซอยเลยค่ะ)

พี่เค้าสอนเข้าใจง่าย
ทั้งๆที่เราเป็นคนอ่อนเลข
ไม่เข้าใจโทรถามได้ตลอด
ไม่มีวีนแน่นอน พี่เค้าใจดี