Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ติว math ที่ไหนกันคะพี่ๆ ช่วยหนูหน่อยนะคะขอร้อง😭

• 3 Replies
  • 982 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

591xx

• Guest
พี่ๆแนะนำที่ติว math ให้หนูหน่อยนะคะขอบคุนมากๆจากใจจิงเลยค่ะ :0eeeff42:

*

verawanp

• Guest
ถ้า Math For ลงไป เรียนกับ P'เหมา Math ได้ A แน่นอนนนนนนนนนนนถ้าขยันทำโจทย์ที่ให้มา  (ปสก.ส่วนตัว)

*

Gaspard Ulliel

• Global Moderator
  • SuperStar Member
  • 202
แนะนำให้ไปลงเรียนพิเศษกับพี่เหมาหน้าปากซอยตรงฝั่งตรงข้ามโลตัสเลยครับ
หรือถ้ามีเพื่อนก็ไปให้เพื่อนที่เก่งๆติวให้นะครับ รับรองว่าไม่ยากเกินความสามารถแน่นอนครับ

*

Lubbybull

• Newbie
  • *
  • 2
พี่เหมาเค้าสอนเบแมทมั้ยอ่าคะ
หรือพี่ๆมีที่ไหนแนะนำที่สอนเบแมทเข้าใจง่ายๆมั้ยคะ😂😭😂