Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Re enter มาตอบหน่อยครับ

• 1 Replies
  • 650 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

bearwish13

• Newbie
  • *
  • 1
Re enter มาตอบหน่อยครับ
« on: March 11, 2012, 08:55:29 PM »
พอดีเทอมนี้ลงทะเบียนเรียน แต่ได้ไปเรียนแค่ช่วงแรกๆ ละงๆไม่ได้ไปเพราะติดทำงานอ่ะครับ แล้วเทอมนี้แล้วติดโปรต่ำ ด้วย อยากทราบต้องทำไงรีเอนเตอร์ หรือป่าววว แล้วทางมหาลัยเค้าเปิดให้รีเอนเตอร์ เมื่อไรใครพอทราบบ้าง จะได้ไปจัดการ เทอมหน้าจะกลับมาเรียนเต็มตัวแล้วว

*

namEsaKes

• Sr. Member
  • 49
Re: Re enter มาตอบหน่อยครับ
« Reply #1 on: March 14, 2012, 10:23:21 PM »
ทำได้เลยค่ะ ไปติดต่อ แล้วเค้าจะให้ใบมากรอกวิชาที่พรีรีจิสไปแล้วของไอดีก่อน แล้วทางเจ้าหน้าที่จะทำการโอนวิชาไปให้ค่ะ
just Ordinary Girl...