Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

พบAdvisorแล้ว อ.ให้deleteทิ้ง2ตัว แต่เราจะแอดเพิ่มได้มั้ยอ่ะคะ

• 9 Replies
  • 1063 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

newnewu54

• Sr. Member
  • 23
ตอนไปพบแอดไวเซอร์    อ.ให้deleteไป2ตัว

เหลือแค่12เครดิต   วันแอดเราไปแอดเพิ่มได้มั้ยคะ  :d33561e9:

*

TiTi

• Guest
ทำไมอาจารย์ให้ลบค่ะ เพราะติดโปร? ถ้าติดโปรนี่แอดเพิ่มไม่ได้แล้วนะค่ะ มันแมกที่12

*

newnew

• Guest
ไม่ได้ติดโปรค่ะ เกรดเรา3นิดๆ คืออ.ลบ ปริ๊นแมนเนจกับสแตท2ค่ะ
เผอิญว่าเราไปผิดวันก็เลยได้พบกับอ.ท่านอื่นแทน
อ.ถามว่าลงอินโทรบัสกับสแตท1หรือยัง
เราก็บอกไปว่าลงตอนsummer อ.ก็ถามอีกว่าแล้วจะผ่านมั้ย
เราตอบไปว่าผ่าน อ.บอกว่า รู้ได้ไง ใครบอก อาจจะตกก็ได้ ไปดีลีตซะ
แล้วอ.ก็เอาปากกาแดงเข้มๆขีดออก แล้วเขียนตัวเบ้อเร่อว่า Delete!!
แล้วก็พูดกับเราว่า ไม่ต้องไปแอดไปเช้นนะ

*

= ="

• Guest
เฮ้ย!! อึ้งกับที่อาจารย์ทำ =..=
แอดได้ๆ

*

bloody mary

• SuperStar Member
  • 487

*

BWK

• Guest
ก็ยังไม่เข้าใจระบบนี้ มีไว้เพื่อใม่ให้นักศึกษาจบเร็วใช่ไหม ไม่เห็น advisor มีอำนาจอะไรที่ทำให้ชีวิตมหาลัยหรือการเรียนเราดีขึ้นเลยนอกจากทำให้มันยุ่งยากมากขึ้น...ใครรู้ช่วยบอกหน่อยนะ

*

Nap

• Professor Member
  • 51
แอดเพิ่มเถอะค่ะ เรียนไหวอยู่แล้ว ประเมินจากเกรดนะคะ

*

....

• Guest
แอดเพิ่มไปเลยครับ เพื่อนผมปีที่แล้วก็โดนอาจารย์ท่านนี้ไล่ไปลบวิชาเมเจอร์มาเกตออกเพราะเกรดP.mktยังไม่ออก

แต่สุดท้ายเพื่อนได้เอครับ