Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ปรึกษา Advisor ให้ช่วยลงชื่อในวิชาที่ Seat เต็ม

• 1 Replies
  • 982 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

npro15975346

• Jr. Member
  • **
  • 12
ตามหัวข้อเลยครับ อยากทราบว่าทำได้รึเปล่า ตอนนี้ผมเป็น Graduating Student อยู่ จะจบแล้วขาดอยู๋ไม่กี่เครดิต อยากจะรีบเก็บตัวที่เก็บได้ถ้าตารางไม่ชนครับ

*

Vence

• Guest
อาจจะทำได้ค่ะ ถ้ามีที่นั่งเก้าอี้จริงๆก็ไม่มีปหหรอกค่ะ ยกเว้นในกรณีที่ไม่มีที่นั่งจริงๆ เคยได้ยินอาจารย์บอกว่าเด็กขอนั่งพื้น และถ้ามาก่อนก็ไม่มีสิทนั่งเก้าอี้แย่งคนที่เขาลงได้ก่อนยกเว้นจะมีคนไม่มีเรียนค่ะ