Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ประกันอุบัติเหตุ

• 1 Replies
  • 1481 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ช่วยด้วยครับ

• Guest
ประกันอุบัติเหตุ
« on: November 24, 2016, 01:01:34 AM »
คือผมเรียนอยู่เอแบค หัวหมาก แล้วสำรองจ่ายไปอะครับจากอุบัติเหตุ ผมสามารถไปเบิกที่ไหนได้ครับ แล้วต้องเตรียมไรบ้าง

*

Vence

• Guest
Re: ประกันอุบัติเหตุ
« Reply #1 on: November 24, 2016, 10:01:28 AM »
Sm ฝั่งซ้ายๆทางไปsgอะค่ะจำเลขห้องไม่ได้ลองเดินละมองๆดูน้ามันมีป้ายติดไว้ เอกสารก็น่าจะปกติเลยค่ะใบเสร็จใบรับรองแพทย์บัตรปชชไอดีการ์ด