Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ข้องใจมากช่วยคอนเฟิรมหน่อยค่ะ

• 2 Replies
  • 761 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

kuroki

• Guest
จากกระทู้นี้ค่ะ http://www.abactoday.com/webboard/abac-talk/t19683/

เป้นเรื่อง ทำเรื่องเวลาสอบชนกันค่ะทีนี้ยังสงสัยอะไรอยู่อีกนิดหน่อยอ่ะค่ะ ว่า 

พอทำเสร็จจะได้ใบเล็กๆๆมา 2 ใบ เท่านี้คือจบรึเปล่าค่ะ
รึว่ายังมีภาคต่อ....พอดีสอบที่ บางนา แต่ทำเรื่องที่ หัวหมาก อ่ะค่ะ

ได้สองชิ้นนี้ก็คือเรียบร้อยแล้วใช่ไหมค่ะ??? แบบยังข้องใจอยู่อ่ะค่ะ กลัวไม่เรียบร้อยจริงๆ
เดี๋ยวจะงานเข้า เพราะ ทะเบียนที่บางนา มารยาท แย่มาก แล้วเดินเรื่องยากมาก =_="
ผิดกับหัวหมากลิบลับเลยค่ะ เพื่อนเราทำวันนี้ที่บางนายังบ่นใส่ไลน์ไม่หยุดเลย (แต่เราทำเมื่อวานที่หัวหมากค่ะ)

เครียดจริงๆค่ะ กลัวไม่ได้สอบมาก -_-" แบบมันชนกันครั้งแรกในชีวิตเลย ทำตัวไม่ถูกเลยทีเดียวค่ะ

*

kuroki

• Guest
แล้วถ้าเกิดเจอภาคต่อ แล้วไปยื่นพรุ่งนี้จะรอดไหมค่ะ -_-"

พอดีว่าบ้านอยู่ไกล นั่งแทกซี่ไปบางนาตอนนี้คง
ไม่ทันแล้วอ่ะค่ะ ทะเบียนคงปิดพอดี.....

แต่เพื่อนเพิ่งทำเสร็จมะกี้ไลน์มาบอกว่า
เราเอาไปยื่นห้องสอบได้เลย กำลังงงมากค่ะ =_="

*

id545

• Guest
 ขอโทดนะค่ะ เราก็เป็นเหมือนกันค่ะ คือตอนนี้ งง มากเรียนอยุ่ ที่ เเคมปัส บางนา ค่ะ คือ ดีดของ อาตอิ้ง เซ็นไห้เราตอนที่พบ เเอดไวเซอร์อะค่ะ ว่าลงเรียนได้ เเล้วก็ สอบพร้อมกันได้  อย่างนี้เราต้อง ไปเอาใบ หรือไปเเจ้งอะไรอีกหรือป่าวค่ะ จะสอบวันที่ 7 นี้เเล้ว จะทันไหมค่ะ T^T เครียด