Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ถ้าเรียน Basic English อยู่แล้วยื่น IELTS ระหว่างเทอม จะเป็นยังไงครับ?

• 2 Replies
  • 621 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

MKH

• Guest
สมมุติเทอมนี้ผมเรียน Basic English อยู่แล้วผมไปสอบ IELTS สมมุติว่า ได้ 6 ผ่าน ENG II ตารางของผมจะเปลี่ยนเป็น ENG I ในเทอมนั้นเลยไหมครับ หรือต้องรอเทอมหน้าลง ENG I ใหม่ ของเทอมนี้ก็ยังเป็น Basic ENG

*

hiha_kiki

• Hero Member
  • 151
ถามห้องทะเบียน แน่นอนกว่านะค่ะ

*

EFFIE

• SuperStar Member
  • 223
การลงทะเบียนจะยังคงเป็นตัวนั้นอยู่ครับ แต่ว่าไม่ต้องไปเข้าเรียนหรือสอบก็ได้ A แล้ว