Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรียนพิเศษ micro ที่ไหนดีครับ

• 7 Replies
  • 3966 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

...

• Guest
Exellent vs P'Peak
รบกวนขอความเห็นด้วยครับ

*

dar

• Guest
Re: เรียนพิเศษ micro ที่ไหนดีครับ
« Reply #1 on: February 08, 2012, 04:41:31 PM »
p peak

*

momo..

• Guest
Re: เรียนพิเศษ micro ที่ไหนดีครับ
« Reply #2 on: February 08, 2012, 08:19:46 PM »
พี่พีค

*

miniaim

• Sr. Member
  • 41
« Reply #3 on: February 08, 2012, 08:21:24 PM »
พี่ พีค ครับ แนวข้อสอบตรงนะครับ

ABAC Dummy Company ปี 2012 เปิดแล้วครับ
ปีนี้มีชื่อว่า "Ideas of Innovation" (IOI Dummy Co.)

สามารถติดตามข่าวสารต่างๆ ได้เลยครับ
http://www.facebook.com/IOICorps

*

Artser

• Guest
« Reply #4 on: February 08, 2012, 08:49:23 PM »
เราเคยเรียนพีพีคอ่ะ รู้สึกเสียดายเงินมาก
เราเรียนกับ Dr. Charoenchai สอนดีมาก!!
อ่านเอง กะ ให้เพื่อนติวดูจะดีที่สุด

ยิ่งเทอมนี้มีอาจารย์ใหม่มาจาก UC
พี่พิคก็เหอะ เก็งไม่ไหวหรอกก

*

miniaim

• Sr. Member
  • 41
« Reply #5 on: February 08, 2012, 08:55:21 PM »
ใช่ครับ อ่านเองดีสุดน้า

ABAC Dummy Company ปี 2012 เปิดแล้วครับ
ปีนี้มีชื่อว่า "Ideas of Innovation" (IOI Dummy Co.)

สามารถติดตามข่าวสารต่างๆ ได้เลยครับ
http://www.facebook.com/IOICorps

*

NRN

• Guest
« Reply #6 on: February 08, 2012, 10:12:54 PM »
เรียนพี่มิวแล้วขอข้อสอบพี่พีคจากเพื่อนเอาคะ ^^
พี่มิวสอนเร็ว(จริงๆ)สอนดีแต่ให้แนวข้อสอบน้อย
พี่พีคสอนดีแต่น่าเบื่อ+นานให้แนวข้อสอบเยอะมาก(เว่อ)
ไมโครเราเรียนพี่พีคเพราะมีคนบอกว่าพี่มิวไม่ดี=ได้B
แมคโครเราลองเรียนพี่มิว=ได้A-

ทั้งนี้ทั้งนั้นอยู่ที่อ.ที่สอนในห้องและความขยันส่วนตัวด้วยนะคะ ^^

*

Mogaine Le Fay

• Hero Member
  • 148
« Reply #7 on: February 09, 2012, 04:57:57 PM »
ผมก้เคยเรียน พี่พีค อะครับ ก็อ่านแนวข้อสอบ แต่ก็ช่วยไม่ได้ที่ข้อสอบมิดเทอมจริงๆ มันหลบแนวของพี่พีคได้หมดเลย