Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครเคยเรียน act1600 แอคเค้าที่ เรเนซองบ้างมั้ยครับ ดีรึปล่าว ?

• 5 Replies
  • 1311 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

dream-im

• Hero Member
  • 115
ไม่เคยเรียนที่นี่ แต่ขอแนะนำเป็นพี่แคนดี้ ที่ Supremo
คือแบบพี่เค้าสอนดีมาก ตั้งแต่พืนฐาน สำหรับคนที่อ่อนเลขมากๆ
พูดซ้ำๆ ทวนซ้ำ จนแม่นเลยอ่าค่ะ ใช้เวลาเยอะหน่อย แต่ได้ผลจริงๆ...

PS. ลองเสิร์ชใน google พิมพ์ "act1600 เรียนพิเศษที่ไหนดี /กับใครดี  " อะไรทำนองนี้ แล้วลองพิจารณดูนะคะ มันจะมีกระทู้เก่าๆแนะนำอยู่

*

coffee lady

• Guest
เคยเรียนแต่วิชาโตๆขึ้นมาหน่อยของแอคเค้านะคะเพราะเรียนเมจอร์แอคเค้า  พี่เตี้ยสอนดีมากมายเลยค่ะไม่ได้อวย  ไม่เคยเรียนซ้าเลยผ่านตลอด ^_______^:f449b82c:

*

kIra

• Hero Member
  • 114
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

*

คิระคุง

• Guest
ตั้งกระทู้กะเชียตัวเองป่าว วิชานี้ใครๆก็เรียนพี่แคนดี้ทั้งนั้นแหละเรเนซองนี่ยังมีคนเรียน?  :1894c7a1:

*

ดรีม

• Guest
เรียนกับพี่แคนดี้ครับ ดีมากๆครับ พี่เค้าอยู่ที่ tutor group ของพี่เหมาหน้าปากซอยบางนาครับ ลองดูนะครับ ปึกๆๆ