Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เบอร์ติดต่อฝ่ายทุนหรือห้องทะเบียน

• 4 Replies
  • 3274 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ทำไงดี

• Guest
เห็นว่าเราสามารถทำงานทุนได้จนถึงวันที่ 27 พ.ค.   แล้วเราจะเอารายละเอียดไปยื่นยังไง  จ่ายเงินยังไงหล่ะคะ   ใครพอจะมีเบอร์ฝ่ายทะเบียนหรือเจ้าหน้าที่ที่ดูแลเรื่องทุนอยู่มั้ยคะ

*

aha

• Guest
แล้วถ้าเราทำงานทุนแล้วได้ 20รือ15ชม เรามีสิทธิ์จ่ายตังค์ป่ะค่ะ รือยังไง ช่วยอธิบายแบบเต็มหน่อยได้มัียค่ะ

*

ทำไงดี

• Guest
เท่าที่รู้มาคือเรามีสิทธิ์จ่าย   แต่ต้องจ่ายเอง  คือเต็มจำนวน  ห้าหมื่นกว่าบาท  แต่ดูเหมือนว่าเรายังสามารถทำงานทุนได้อยู่ให้ครบตามจำนวนที่เค้าต้องการ เช่น รหัส 53x เอา 60 ชม.  54x เอา 120 ชม.  ภายในวันที่ 27 พ.ค.    แต่ปัญหาคือเนี่ยแหล่ะ  เราไม่รู้ว่าจะยื่นหลักฐานยังไง  แล้วจ่ายเงินตามทุนคือหมื่นกว่าๆตอนไหน   มันน่าจะมีค่า late payment อ่ะ  แต่เราไม่รู้   งงๆ  

*

aha

• Guest
เราโทรไปถามพี่เขามาคือประมานว่าท่ายังทำงานทุนไม่ครบ หั้ยไปทำถึง27พฤษภา และท่าเราทำครบชมภายในวันที่27เราก้อไม่ต้องเสียค่า late payment

*

ทำไงดี

• Guest
เหรอ   เราก็โทรไปถามแล้วเหมือนกัน    เค้าบอกว่า  27 สำหรับเด็ก 54x  แต่ 53x ได้ถึงแค่ 23      ตกลงยังไงกันเนี่ย  งงๆ   แต่พี่เค้าก็บอกให้ไปจ่ายเงินนะพรุ่งนี้  แล้วก็ไปติดต่อเรื่องงานที่ตึกซี  หัวหมาก    ไม่รู้เค้าจะยังไงกันหล่ะน้อออออ