Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

คอนเทคเลน์ อายุ 1 ปี หาซื้อได้ที่ไหน

• 2 Replies
  • 1212 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Dee

• Guest
บอกหน่อยค่ะ :-*

*

kilene

• Global Moderator
  • Hero Member
  • 174
เยอะแยะครับ

เคยใช้ของพวกคลีนิกอยู่ นานแล้ว แพงกว่ารายเดือน(12เดือน) ไม่เท่าไหร่หรอกครับ

ใช้ไปใช้มา เปลี่ยนมาใช้รายเดือนดีกว่า เปลี่ยนทุกๆเดือน สบายใจ ไม่ต้องเอาไปฟอกทำความสะอาดด้วย
เด็กABAC รักABAC

*

konker

• Hero Member
  • 120
ผมเคยซื้อตาม webboard ครับ ยี้ห้อ geo และseeshellขายกันเยอะมาก มีลาย สวยดีนะครับ แต่ ใส่ไปได้เดือนกว่าเริ่มรู้สึกเคืองๆ เลยไม่ได้ใสอีกเลย ราคาก้อ ประมาณ400-700 ประมาณนี้ ครับ
« Last Edit: April 27, 2009, 09:27:29 PM by konker »