Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

time conflict ทั้ง Mid-term และ Final ยังสามารถลงคู่กันได้ไหม

• 4 Replies
  • 2277 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ํYJ

• Guest
พอดีทำตารางออกมาแล้วค่อนข้างพอใจเลย แต่มันติดตรงที่มีอยู่สองวิชาที่สอบตรงกันทั้ง mid-term และ final
ถ้าอย่างนี้เราจะยังสามารถลงคู่กันในวัน pre-regis ได้ไหมค่ะ หรือว่าต้องรอวันแอด? คือกลัวระบบมันจะเด้งมาว่ามี time conflict

*

lookkeaw

• Guest
ไม่แน่ใจว่าเรียนแล้วกี่เครดิตถึงทำเรื่องขอไทม์คอนฟิกได้ น่าจะประมาน100 ไม่ชัวร์ ลองถามห้องทะเบียนนะ

*

สับสน

• Guest
บางคนก็บอกเด้ง บ้างก็ว่าไม่
ไม่แน่ใจว่าขึ้นอยู่กับที่เราจะจบด้วยรึป่าวนะ

*

รินริน

• Guest
เราว่าเด้ง ต้องรอวัน add delete อ่ะ แอดเพิ่มเข้าไป

*

kumigo

• Guest
ถ้าเป็นเด็ก graduate ลงได้เลย แล้วไปทำเรื่องทีหลัง แต่ถ้ายัง วัน regis มันจะเด้งค่ะ