Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไม่ผ่าน Quiz1 Eng1 จะมีโอกาสได้ C มั้ยคะ

• 36 Replies
  • 8022 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

581kids

• Newbie
  • *
  • 2
เราเรียนกับอาจาร Erofili Pontikaki ค่ะโดนทางมหาลัยเปลี่ยนหลังจากช่วง Change/Adding
ซึ่งทั้งห้องเราผ่านควิซแค่คนเดียว แล้วเค้าก็ยังไม่ยอมบอกคะแนนเพราะกลัวเด็กไม่มาเรียน
ควรดรอปมั้ยหรือมีโอกาสผ่านมั้ยตะ

*

FreaKin

• Professor Member
  • 74
ผมว่าอย่าดรอปเลยเรียนไปก่อน

ว่าแต่ทำไมถึงไม่ผ่าน? โดนกดคะแนน หรือทำไม่ได้

*

LOUKPARS

• Hero Member
  • 160
ผ่านจ้า มิดเทอมกับ quiz 2 ไฟนอลยังมีเวลาอีก
เราก็คะแนนไม่ดียังผ่านมาได้เลยจ้า

*

PCLB

• SuperStar Member
  • 508
ไม่ต้องไปดรอป เรียนต่อไป ถ้า Quiz II แล้วคะแนนรวมยังไม่ถึงโอกาสได้ C (พิจารณาเกณฑ์ใน course outline) ก็ยังไม่ต้องดรอปอะ สอบ final ไปตามปกติ เพราะถ้าตก มันก็ auto drop อยู่แล้ว ขึ้นเกรด "WP"

*

nanadearr18

• Newbie
  • *
  • 2
พี่รับสอนอยู่สนใจแอดไลนมาได้นะ สู้ๆนะ อย่าดรอปnanadearr18

*

Po

• Guest
นี่แค่quiz 1 เอง ยังเหลือmidterm quiz 2 กับfinal อีก แล้วก็ยังมีคะแนนในห้องอีก เราว่ามีโอกาสได้C นะคะเผลอๆอาจจะได้มากกว่านั้นอีก สู้ๆ

*

Olivess

• Guest
ไม่ต้องดรอปหรอกน้าเราว่า เพื่อนเราก้ไม่ผ่านควิส ยังผ่านมาเลยน้าาา สู้ๆ ดีกว่า เพราะอิ้งมันไม่ผ่านก้ต้องเรียนใหม่ เราว่าลองดูไปก่อน โอกาสผ่านก้ยังมีอยุ่นะ จะได้ไม่เสียเวลาจ้า

*

yingg

• Jr. Member
  • **
  • 12
มีโอกาสผ่านนะคะ อย่าเพิ่งรีบดรอป
ยังเหลือmidterm quiz2 final อีก
ลองตั้งใจดูนะคะ
 :f449b82c:

*

Banana Kang

• **
  • 16
มีแน่นอนคะ พี่เองคะแนนควิซหนึ่งก็ไม่ดียังผ่านมาได้เลย เรายังมีมิเทอม ควิซ2 แล้วก็ตั้งใจทำไฟนอลให้ดีๆ เผลอๆได้มากกว่าซีด้วยซ้ำน้าา

*

inin

• Guest
ไม่ต้องดรอปหรอกน้อง แค่ตั้งใจทำmidterm quiz2 final เผลอๆได้มากกว่าBอีก

*

CoCo Lohacharoon

• **
  • 16
ไม่ต้องดรอปหรอกค่ะ รอดูตอนหลังมิดเทอมดีกว่า ถ้าคะแนนดูแล้วไม่ผ่านแน่ค่อยดรอป

*

Sazieeed

• Guest
ยังเหลือควิส 2 กับ ไฟนอลอีกน้าา ไฟนอลนี่ก็ค่อนข้างจะตัดเกรดได้เลย สู้ๆ น้าาา เราก็เครียดเหมือนกันอาจารย์กดคะแนนเหลือเกิน

*

MyArt58

• Guest
คะแนนมิดเทอมกับไฟนองเยอะกว่าเยอะนะ สู้ๆ

*

Oat Sorawit

• **
  • 15
มีครับแค่ไม่ดรอปไปก่อน รอดูคะแนนมิดเทอม และ quiz2 ครับ ขยันๆหน่อย ไม่ยากครับ

*

Dora

• Guest
สามารถ ผ่านได้ครีบ หากขยันมากขึ้นใน มิดเทอม กับไฟนอลอิ้งเรียน้ถอะครับไม่มีเอฟ ถ้า ไม่ผ่านจริงๆ ก้พยายามใหม่ได้ครับ