Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ไม่ผ่าน Quiz1 Eng1 จะมีโอกาสได้ C มั้ยคะ

• 36 Replies
  • 8019 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

JTN

• Guest
ลองดูก่อนเลยค่ะ ยังมีโอกาสน้า มิดเทอม ไฟนอลคะแนนเก็บต่างๆอีกมากมายเลย  (a04)

*

JTN

• Guest
ลองดูก่อนเลยนะ ยังมีคะแนนอีกมากมายรออยุ่เลย

*

budree

• Guest
ผ่านค่ะ คะแนนมีให้เก็บอีกเยอะ ทั้งjournal, special project, attendance แล้วก็ยังเหลือที่ต้องสอบอีกเยอะ ถ้าขยันๆกว่าเดิมหน่อยก็ผ่านละคะ :)

*

budree

• Guest
ผ่านค่ะ คะแนนมีให้เก็บอีกเยอะ ทั้งjournal, special project, attendance แล้วก็ยังเหลือที่ต้องสอบอีกเยอะ ถ้าขยันๆกว่าเดิมหน่อยก็ผ่านละคะ :)

*

Kjjj

• Guest
ต้องทำตะเเนนอื่นๆให้เยอะๆนะคะ เเบยเกือบเต็ม ทั้งเจอนัล ควิซทู เเล้วก็งานพรีเซ้นอื่นๆ สู้ๆนะคะ

*

Ncp

• Guest
ไม่ตกนะค้าาาาา พึ่งควิซเอง สู้ๆๆน้าาาา ถ้ามิทเทอม ไฟลนอลดี ก้ผ่านค้า

*

ANM

• Guest
ถ้าทำคะแนนมิดเทอม ควิส2 ไฟนอล ได้ดี ก็ผ่านได้ค่า สู้ๆนะ ยังมีคะแนนโปรเจ็กอีก ผ่านอยุ่แล้ว