Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

สอบถามวิชา Marketing Decision ครับ

• 0 Replies
  • 433 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

MNs

• Guest
คือว่า ก่อนเรียนซัมเมอร์ผมมี 106 เครดิต แล้วผมลงเรียนซัมเมอร์ไป 2 ตัว , Marketing Decision ต้องการ 112 เครดิต แต่ผมไม่มั่นใจวิชานึงตอนซัมเมอร์ว่าจะผ่านมั้ย เลยอยากสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆ ถ้าผมมี 109 เครดิต ผมจะสามารถเรียน Marketing Decision ได้รึเปล่าครับซึ่งรีไคว์ 112 เครดิต แล้วผมต้องแจ้งอาจารย์มั้ยครับ  :54bd3bbb: :54bd3bbb: