Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Fund acc (act1601) เรียนพิเศษกับใครดีคะ

• 37 Replies
  • 15280 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

gi

• Guest
เกรดพึ่งออกเอง ได้ A เรียนพี่Candy ที่ Supremo จ๊ะ รายงานตัวค่ะ

*

iOwa

• Guest
เคยเรียนละ พี่เเคนดี้ ชอบให้เด็กมาตอบอวยในบอร์ด เทอมที่แล้วอุตส่าห์เชื่อ ไม่เหนดีจิงอย่างที่พูดเลย

*

ploy

• Guest
จิงด้วย ตอบเวลาไล่เลี่ยกันเลย

*

♂...OilOffline®...☠

• SuperStar Member
  • 632
    • http://www.facebook.com/aumnaj
ไม่เคยเรียนพิเสษที่ไหน ได้ A-

สนใจเนื้อหาในห้อง ในห้องอย่าคุยเล่น ทำการบ้าน ทบทวนที่อาจารย์

เวลาสอบก็จะทำได้เอง

เพื่อนที่ไปเรียน ถึงเรียนก็จริง แต่ไม่ตั้งใจเรียนในห้อง คนนึงได้ D คนนึงได้ C+ ทั้ง ๆ ที่คะแนน Mid term เพื่อนทั้งสองคนได้มากกว่าเรา

เราได้ 26/40 เพื่อนได้ 28/40

ถ้าอยากได้เฉลยแบบฝึกหัด เด๋วรอแปป เด๋วจะทยอยอัพขึ้นเว็บให้
« Last Edit: November 07, 2010, 01:40:35 PM by ♂...OilOffline®...☠ »
รับประกอบคอมใหม่ อัพเกรดคอมเก่า ลงโปรแกรม สอบถามโทร 0809988706

*

♂...OilOffline®...☠

• 632
    • http://www.facebook.com/aumnaj
รับประกอบคอมใหม่ อัพเกรดคอมเก่า ลงโปรแกรม สอบถามโทร 0809988706

*

Punt

• Guest
เราว่านะ webboard มันก็บอกอยู่แล้วว่าต่างคนต่างความเห็น เรียนที่ไหนก็แล้วแต่ว่าคนนั้นเข้ากับ tutor คนไหนได้มากว่า คือเรียนแล้วจูนติดเข้าใจกับใครกว่า ชอบสไตด์คนไหนสอน ก็เรียนกับ tutor คนนั้นละ ในกระทู้คนเค้าเชียร์กันไป เชียร์กันมา ก็เชียร์ Tutor ที่ตัวเองเรียนมาทั้งนั้น มันเป็นสิทธิส่วนบุคคลมากกว่านะ (ความเห็นส่วนตัว) ชอบใครเค้าก็แนะนำต่อกันเองละค่ะ คุณเค้ามาเขียนโจมตีใส่ร้าย tutor คนนั้นคนนี้ว่ามาเขียนเชียร์ตัวเอง มันดูแย่นะค่ะ มันจะเสียกับ webboard abac ไปด้วย แนะนำนะค่ะ ปล่อยคนเค้าออกความคิดเห็นกันเองไปดีกว่าเถอะค่ะ  ทำลายคนอื่นโดยไม่มีข้อมูลอะไรมันบาปค่ะ อย่าไปยุ่งดีกว่าค่ะ

*

;'p

• Guest
พี่แอน excellent ค่ะ ^^ มีที่บางนาแล้วด้วยค่ะ  :f449b82c:

*

lek

• Guest
ค่าเรียนพี่เตี้ย 1,000 พี่แคนดี้ 1,000 รู้เลย ฝากมาบอกกัน แชร์กัน

*

jae

• Guest
เรียนที่ Supremo ครับ เรียนกับพี่แคนดี้ ก็โอเคนะครับ ขยันเรียน ทำโจทย์เยอะๆ ฝึกบ่อยๆอย่างที่บอกบอกกันก็ได้เกรดตามที่หวังแล้วล่ะ
จริงๆ มันอยู่ที่ตัวเราเป็นหลักมากกว่านะว่าฝึกและอ่านบ้างไหม บางคนเห็นเนื้อหาหลายบทเยอะ ชิงดร๊อปก็เยอะนะ ฝากเพื่อนๆละกันวิชานี้อยู่ที่ตัวเองว่า
มีความตั่งใจแค่ไหนมากกว่านะ สู้เค้าโฮชิน :6e45ec9e:

*

จริงๆนะ

• Guest
โม้แหลกว่าสอนดีคือที่ซุพรีโม่ ส่วนใหญ่มีแต่ติวเตอเด็กๆไม่มีประสบการจริง :4d6161fd:

มีแต่พวกโนเนมคือ เรเนซอง เอาราคามาหลอกเด็ก :4d6161fd:

ดีสุดคือ exellent ยิ่งพี่แอนยิ่งเจ๋งมากๆ พี่บอล พี่ระ พี่เล้ง พี่เปรี้ยว  :baa60776:

*

555

• Guest
ไม่เคยเรียนพิเสษที่ไหน ได้ A-

สนใจเนื้อหาในห้อง ในห้องอย่าคุยเล่น ทำการบ้าน ทบทวนที่อาจารย์

เวลาสอบก็จะทำได้เอง

เพื่อนที่ไปเรียน ถึงเรียนก็จริง แต่ไม่ตั้งใจเรียนในห้อง คนนึงได้ D คนนึงได้ C+ ทั้ง ๆ ที่คะแนน Mid term เพื่อนทั้งสองคนได้มากกว่าเรา

เราได้ 26/40 เพื่อนได้ 28/40

ถ้าอยากได้เฉลยแบบฝึกหัด เด๋วรอแปป เด๋วจะทยอยอัพขึ้นเว็บให้

เต็มไปด้วยภาษาวิบัติอ่านแล้วทุเรศ อายบ้างนะคุณ ทำเป็นเก่งจะอ๊วก

*

จริงๆนะ

• Guest
ลืมไป Tutor group บอกว่าเป็น tutor เบอร์หนึ่งแต่สอนไร้คุณภาพ เด็กติด F เฉย  :4d6161fd:

*

Akira Sendoh

• Arts, Eng. (511)
  • 678
  • My name is KhaoOat :)
    • My Facebook : )
ลืมไป Tutor group บอกว่าเป็น tutor เบอร์หนึ่งแต่สอนไร้คุณภาพ เด็กติด F เฉย  :4d6161fd:

อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับคุณภาพของเด็กเองด้วยครับว่ามีทักษะในการรับรู้มากน้อยแค่ไหน เพราะหลายคนเรียนไปได้เกรดดีๆเยอะแยะไป
ส่วนตัวผมแย้งความคิดเห็นนี้ครับ คุณภาพการสอนของ Tutor Group ถือว่าดีเป็นอันดับต้นๆเลยครับ

*

Milk

• Guest
โม้แหลกว่าสอนดีคือที่ซุพรีโม่ ส่วนใหญ่มีแต่ติวเตอเด็กๆไม่มีประสบการจริง :4d6161fd:

มีแต่พวกโนเนมคือ เรเนซอง เอาราคามาหลอกเด็ก :4d6161fd:

ดีสุดคือ exellent ยิ่งพี่แอนยิ่งเจ๋งมากๆ พี่บอล พี่ระ พี่เล้ง พี่เปรี้ยว  :baa60776:

ขอแย้งอีกคนเลยค่ะ ดิฉันก็เคยเรียนที่ Supremo ประมาณ 2-3 วิชาได้ ก็โอเคนะค่ะ สอนเข้าใจรู้เรื่องดี Tutor ก็พูดไม่เร็วเน้นย้ำตรงจุด
ก็ถือว่าคุณภาพดีอีก Center หนึ่งเลยละ ส่วนที่อื่นไม่มีความคิดเห็นนะค่ะ เคยเรียนที่นี้มาจริงๆแล้วค่ะ ลองไปเรียนดูกันเองดีกว่านะ ว่าที่ไหนดีไม่ดี
อย่าไปว่า Center ไหนว่าไม่ดีเลยค่ะ ทุกที่น่าจะมีดีในแต่ละวิชาที่เปิดสอนอยู่แล้วละค่ะ ไม่งั้นทุกที่คงจะอยู่ไม่ได้หลายปีมาถึงทุกวันนี้หรอกค่ะ จริงไหมทุกคน

*

สวย

• Guest
เราว่านะ webboard มันก็บอกอยู่แล้วว่าต่างคนต่างความเห็น เรียนที่ไหนก็แล้วแต่ว่าคนนั้นเข้ากับ tutor คนไหนได้มากว่า คือเรียนแล้วจูนติดเข้าใจกับใครกว่า ชอบสไตด์คนไหนสอน ก็เรียนกับ tutor คนนั้นละ ในกระทู้คนเค้าเชียร์กันไป เชียร์กันมา ก็เชียร์ Tutor ที่ตัวเองเรียนมาทั้งนั้น มันเป็นสิทธิส่วนบุคคลมากกว่านะ (ความเห็นส่วนตัว) ชอบใครเค้าก็แนะนำต่อกันเองละค่ะ คุณเค้ามาเขียนโจมตีใส่ร้าย tutor คนนั้นคนนี้ว่ามาเขียนเชียร์ตัวเอง มันดูแย่นะค่ะ มันจะเสียกับ webboard abac ไปด้วย แนะนำนะค่ะ ปล่อยคนเค้าออกความคิดเห็นกันเองไปดีกว่าเถอะค่ะ  ทำลายคนอื่นโดยไม่มีข้อมูลอะไรมันบาปค่ะ อย่าไปยุ่งดีกว่าค่ะ
เห็นด้วยค่ะ