Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Fund acc (act1601) เรียนพิเศษกับใครดีคะ

• 37 Replies
  • 15293 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

one

• Guest
ขอที่เรียนเป็นที่บางนานะคะ   เห็นบอกว่าเรียนกับพี่แคนดี้?  แล้วจะมีที่บางนาไหมคะ

แล้ววิชา intro bus เนี่ย  ควรจะเรียนไหม  อยากได้เกรดดีมากๆ  ถ้าเรียน  ต้องเรียนกับใครคะ

*

g

• Guest
มีพี่แอนกับพี่แคนดี้ค่ะ ที่ดัง
พี่แคนดี้มีที่ supremo บางนา และหัวหมาก
ส่วนพี่แอน จะมีแค่ที่หัวหมากอย่างเดียวค่ะ ของ excellent

พีั่แคนดี้สอนดีกว่าค่ะ เข้าใจง่าย
แต่ของพี่แคนดี้เรียนเยอะมากค่ะ คือใช้เวลามากกว่า พี่แอน เท่าตัว
เลยทำให้บางคนเลือกเรียนพี่แอน

*

guest

• Guest
แต่พี่แคนดี้สอนดีจริงๆๆนะ เพื่อนบางคนเคยเรียนกับพี่แคนดี้แล้วนานไป เลยเปลี่ยนไปเรียนกับพี่แอน แล้วยังบอกเลยว่าสู้พี่แคนดี้ไม่ได้

intro ไมต้องเรียนพิเศษ อ่าน lacture อาจารย์แล้วอ่านชีทเรียนพิเศษเพิ่ม ก็พอแล้วจ๊ะ

*

อ่ะนะ

• Guest
เราว่าพี่แอนก็เจ๋งแล้วนะ จากตอนแรกเรียนในห้องเราไม่รู้เรื่องเลยยยยย สุดท้ายได้Aแบบชิวๆ มิดเทอมได้39/40

ขนาดเรียนพี่แอนเรายังเบื่ออ่ะ มันนานอยู่นะ พี่แคนดี้นี่นานเกิ้น -*-

*

Runway

• Guest
Confirm พี่แอนอีกคน เรียนแบบไม่เยอะมาก แต่เข้าใจเคลียร์ทุกพ้อยด์ เข้าใจได้โดยไม่ต้องเรียนไรมากมายเลย  เราและเพื่อนได้คะแนนสูงเว่อร์มาก  พี่แคนดี้เคยไปเรียนแผ่นเดียวไม่ไหว ๆ

เห็นรุ่นน้องบอกว่า เทอมนี้พี่แอนมีบางนาแล้วนิ

*

one

• Guest
ง่าาาา   แล้วจะเลือกใครดีเนี่ย   ถ้าเกิดเรียนไปครึ่งเทอมของอีกคน  แล้วเทอมหลังไปเรียนของอีกคน  เนื้อหาคงไม่เหมือนกันใช่ไหมคะ  T^T

*

ACRP2

• Arts, Eng. (521)
  • SuperStar Member
  • 1382
ผมว่าขึ้นอยู่กะเรามากกว่านะว่าชอบสไตล์ไหน คงดีทั้งคู่แหละ ต่างกันแค่ที่สไตล์การสอนมากกว่า
แต่เทอมล่าสุด แอบได้ยินมาว่าพี่แอนเก็งข้อสอบได้แม่นเป๊ะทุกข้อ หุหุหุ

*

ฝน

• Guest
เรียนที่พี่แคนดี้ค่ะ เทอมที่แล้วเรียนมาเกรดเพิ่งออก ได้ A มากับเพื่อนที่เรียนด้วยกันอีก 3 คน เก็วข้อสอบแม่น ตรงจุดที่อาจารย์สอนในห้องทุกอย่าง
พี่แอนเพื่อนบางคนบอกว่าเรียนแล้วลืมเร้วมาก สั้นๆจริงนะแต่ไม่ไหวค่ะ คะแนนเพื่อนๆเทอมก่อนที่เรียนด้วยกันก็เยอะเยอะทั้งนั้น  มีเต็ม 200 ด้วยละ
แต่ไม่อิจฉาหรอกเพราะเราก็ได้ A มา ชื่ิเถอะค่ะอดทนเรียนเยอะหน่อย เข้าใจทุกพอย ได้เกรดที่หวัง ไมาเหนื่อยเปล้าหรอกค่ะ ยิ่งพวกขี้เกียจหัวไม่ค่อยเร็วต้องเรียนที่พี่แคนดี้เลย ช้าๆย้ำมากจนต้องกรอ ก็โอเค แล้วแต่ความสามารถแต่ละคนนะค่ะ

*

AAA

• Guest
สั้นๆ เรียนพี่แคนดี้ได้ A อ่ะ คงไม่ต้องบอกอะไรมากมายล่ะ

*

ชมรมรักพี่แคนดี้

• Guest
เรียนแคนดี้ซิค่ะ เรียนยิ่งดี ขี้เล่นดีค่ะ ชอบมากๆๆๆๆค่ะ Mid-term ไม่ได้เรียนได้น้อยมาก 75 จาก 200 Final เกรดออกได้ C+ ดีใจมากค่ะ
ดีกว่าที่เพื่อนบอกอีกค่ะ โครตเข้าใจ จากที่ไม่รู้อะไรเลย ละเอียดไปหน่อย แต่คงกลัวคนเรียนไม่เข้าใจ ขยันพูดจริงๆ สรุปชอบค่ะ เรียนที่นี้ดีค่ะ Confirm ฟันธง ลองดู
ชมรมรักพี่แคนดี้

*

เก๋

• Guest
ดีทั้งคู่มัง
เรียนที่ไหนก็เสียเงิน
แย่จัง
ตังโอนมาจากบ้านนอกหมดแล้ว
ที่ไหนเรียนฟรีบ้างอ่ะ :4519626a:

*

เก๋

• Guest
ค่าเรียนเท่าไหร่กันบ้างเนี่ยจะได้ไถ่เพื่อนมาถูก

*

ACRP3

• Guest
ผมว่าขึ้นอยู่กะเรามากกว่านะว่าชอบสไตล์ไหน คงดีทั้งคู่แหละ ต่างกันแค่ที่สไตล์การสอนมากกว่า
แต่เทอมล่าสุด แอบได้ยินมาว่าพี่เตี้ยเก็งข้อสอบได้แม่นเป๊ะทุกข้อ หุหุหุ

*

ฺBatt

• Guest
พี่แคนดี้ก็เก็งข้อสอบแม่นเลยนะ เราเรียนเทอมที่ผ่านมาเอง 1/2010

*

GVC

• Guest
ราคาถูกสุดก็พี่เตี้ย แพงสุดก็พี่แอน พี่แคนดี้กลางๆ
ลองดูเก๋ Check ดูอีกทีนะ ในใบปลิวก็มี