Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

microeconomic กับ introbus ลงเทอมเดียวกันได้มั้ยคะ

• 2 Replies
  • 1145 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

HUGO

• Guest
อยากรู้อีกว่า physical education เก็บไว้ลงเทอมสุดท้ายได้มั้ยคะ

*

กฟฟฟ

• Guest
ได้ไม่ได้ดูที่ prerequisite ค่ะว่ามันกำหนดว่าต้องผ่านวิชาอะไรมั้ย
ซึ่ง micro ไม่กำหนดก็ลงได้ค่ะ
แต่บางวิชาที่มันกำหนดแต่คนแอบลงพร้อมกันก็มีแต่ต้องรับความเสี่ยงกันเอาเอง
ส่วนเรื่องจะลงวิชาไหนเทอมไหนแล้วแต่หนูเลยจ้า
แต่แนะนำว่าควรดูตารางว่าแน่นเกินไป หรือสอบติดกันเกินไปรึเปล่า จะได้ไม่หนักเกินนะคะ

*

HUGO

• Guest
ดู prerequisite ได้ที่ไหนหรอคะ