Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ช่วยด้วย!!! กระเป๋าตังค์ผมหายหน้า GVC

• 1 Replies
  • 533 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Sandee

• Jr. Member
  • **
  • 14
เพ่ือนๆครับ ผมทำกระเป๋าตังสีดำ หายที่หน้าGVC ของวันนี้เวลาประมาณ เที่ยงตรง ถ้ามีใครที่เก็บได้หรือมีเบาะแส รบกวนติดต่อกลับที่ล็อคอินนี้หน่อยครับ ขอบคุณมากคับ บัตร เอกสารสำคัญ มากจริๆ TT :d33561e9: :0eeeff42: :4fd9f2d3:

*

Hachi_go

• Hero Member
  • 131
  • Ikmubmik forever ^////^
ได้กระเป๋าคืน หรือยังคะ

ลองติดต่อที่ office ของ GVC ดูค่ะ เผื่อ รปภ หรือแม่บ้าน หรือ ใครเดินผ่านมาเจอ แล้วฝากไว้ที่นั่นน่ะค่ะ