Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เปลี่ยนเซคอิ้งงง

• 2 Replies
  • 1069 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Cubic

• Newbie
  • *
  • 3
เปลี่ยนเซคอิ้งงง
« on: December 25, 2014, 06:54:00 PM »
 :96f0b971: คือว่าาา  รบกวนพี่ๆๆช่วยตอบด้วยนะคะถ้าตกอิ้ง 2   แต่ รีจิสและจ่ายตังลงอิ้ง 3 ไปแล้วว  หนูจะเปลี่ยนอิ้งในตารางเทอมต่อไป  ต้องทำยังไงบ้างคะ แล้วต้องจ่ายตังเพิ่มไหมคะ  ขอบคุนล่วงหน้านะคะ

*

Pat392

• Newbie
  • *
  • 4
Re: เปลี่ยนเซคอิ้งงง
« Reply #1 on: December 26, 2014, 01:51:38 PM »
ต้องทำเรื่องดร๊อปก่อนคะ ต้องดร๊อปภายในเวลาถึงจะได้เงินคืนเต็ม ถ้าดร๊อปหลังเวลาที่กำหนดจะได้เงินคืนครึ่งเดียว (ถามที่หน้าต่างตึกM หรือห้องบงทะเบียนอีกทีดีกว่าึะเพื่อความชัวร์) รู้สึกต้องทำเรื่องใรเวลาเดียวกันกับที่จะAddนะคะ

*

เด็กทุนที่ทำงานทะเบียน

• Guest
Re: เปลี่ยนเซคอิ้งงง
« Reply #2 on: December 26, 2014, 02:15:57 PM »
คห.บนมั่ว

ไม่ต้อง drop ครับ ตารางจะเปลี่ยนเป็น Eng ที่ตกให้เลย แล้ววัน Adding ให้ไปเปลี่ยน Section เอา ไม่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มใดๆทั้งสิ้นครับ

เพราะปกติแล้ววัน Payment จะอยู่หลังวันประกาศเกรด Eng เพื่อให้เด็กที่ตก Eng มีโอกาสเปลี่ยน Sec. ก่อนจ่ายเงินครับ

แต่คราวนี้เกรดออกหลังวันจ่ายเงินก็เลยต้องเลื่อนไปทำวัน Adding แทน