Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

การคีย์เกรด เคยมีผิดพลาดบ้างหรือเปล่า

• 15 Replies
  • 8934 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Siniez

• Jr. Member
  • **
  • 8
ตามหัวข้อเลย ใครเคยปัญหาในเรื่องนี้บ้าง

*

Ash

• Hero Member
  • 156
มีครับ เด็กถึงบ่นว่าสุ่มดรอปรึปล่าว
จิงๆแล้วคีย์ผิดครับ ประมาณว่าตาลายแล้วคีย์ผิดแถว
I'll be gladly to help :)
E-mail:      frozenblaze_05@hotmail.com
Facebook: frozenblaze_05@hotmail.com
Phone:      [=======secret=======]

*

wooooow

• Sr. Member
  • 24
แล้วยังงี้ทำยังไงอ่ะค่ะ
ไม่มีใครมารับผิดชอบให้เราได้เลยหรอ  :3c68bb64:
น่าจะให้มีคนมาตรวจทานให้ละเอียด อีกที
ก่อนที่จะอัพให้เด็กดูอ่ะ

*

Siniez

• **
  • 8
ความไม่รอบคอบอย่างนี้ มันก็ส่งผลต่อชีวิตนักศึกษาเลยนะ เกรดจริงๆผ่าน แต่คีย์ออกมาว่าตก อย่างเนี้ย ต้องมาเสียเงิน เสียเวลาเรียนใหม่อีก แย่มากกก

*

okoiio

• **
  • 5
มีรุ่นน้องเคยโดนเกรด Ethics ไม่มีเกรด อ่ะค่ะ  ประมาณว่า ยังไม่เคยไป service learning เลย แต่เกรดออก S ผ่านเฉยเลยค่ะ

*

T T

• Guest
มีค่ะ เกรดeng จาก A เป็น W

*

sara j

• **
  • 18
มีค่ะ ของเราเคยเป็นวิชาอิ๊งIเลย ไม่รู้ว่าอาจารย์ผิดรึว่าผ่ายทะเบียน

ควิซ2 เราได้ 26 แต่ลงเป็น6 แล้วเกรดเราออกมาเป็น B-

แล้วคือเราจดคะแนนไว้ทุกอันไม่รู้แค่attendent กับ final แล้วถ้าได้ B-นี่คือได้ไฟนอลประมาน60

แล้วเราคิดว่าเราไม่น่าจะได้น้อยขนาดนั้นอะ เลยเมลไปคุยกะอาจารย์แล้วเค้าบอกลงให้ผิด จาก26 เป็น6 เซงเลย

แก้แล้วได้ B+ อีก1คะแนนได้A- แค้นใจนิดๆ TT

*

Napicos

• SuperStar Member
  • 294
เคยค่ะ เกรดปริ้นท์เมเนจ จาก B+ เป็น W

แต่เรามั่นใจว่าเราผ่านแน่นอน เราก็เลยไปขอพรูฟ แล้วเกรดก็เปลี่ยนค่ะ

-----------

แก้นะคะ จาก W เป็น B+

Thanks Rid-bba
« Last Edit: March 30, 2011, 12:42:32 PM by Napicos »
เรียนจบแล้วค่ะ จบเมื่อ Class of 40 (March 2012)

ถ้าจากนี้ตอบอะไรไป แล้วข้อมูลไม่ Up to Date ต้องขออภัยค่ะ

*

Hello Kitty

• Hero Member
  • 155
ขอยืนยันอีกเสียงคะ..
....ปีหนึ่งเทอมหนึ่ง
com thai  C+ - - - -> A = เกรดมันเลื่อน..เพราะมีคนดรอป - -"
P E B-    - - - - -> A- เราเรียนลีลาส..เพื่อนที่เต้นคู่..A- อ.บอกเราเต้นไม่ครบ..งง ?
                         คะแนนหายไปสามช่อง...สรุป..อ.ทำใบคะแนนหาย - -"
Sci man เป็นวิชาเดียวที่เราขอ prove แล้วไม่ได้
อ.ไม่ส่งข้อสอบให้ห้องทะเบียน...บอกให้ไปติดต่ออ.เอาเอง ...
แต่อ.บอกว่า..ส่งข้อสอบไปให้ห้องทะเบียนแล้ว...
อ่อ....teacher conflict หรือว่า จนท conflict หว่า ?
เกรดเรายังเป็น C+ อยู่จนปจบ.นี้..ทัี้งๆที่..คะแนนมิดเทอม..รองท็อปห้อง 
สงสัย...จากใจจริง..คะ !

*

โคตร

• Guest
อ่านแล้วอึ้ง...โคตรเลวเลย ไม่คิดจะปรับปรุงจริงจังๆบ้างหรอ เอแบค เฮ้อ

*

แจงงงงงงง

• Guest
โห้ววววว ขนาดนี้เลยเหรอ
แล้วเกรดเราจะมีผิดบ้างไหมเนี่ยยยย

*

หว่ะ !

• Guest
อ่านแล้วอึ้ง...โคตรเลวเลย ไม่คิดจะปรับปรุงจริงจังๆบ้างหรอ เอแบค เฮ้อ

like !

*

Rid-bba

• Professor Member
  • 52
เคยค่ะ เกรดปริ้นท์เมเนจ จาก B+ เป็น W

แต่เรามั่นใจว่าเราผ่านแน่นอน เราก็เลยไปขอพรูฟ แล้วเกรดก็เปลี่ยนค่ะ

จาก W เป็น B+ ใช่รึเปล่าครับ

*

491xxxx

• Guest
อยู่มาห้าปี รับรู้ รับฟัง เรื่องการประกาศคะแนนผิดเป็นประจำครับ

ถ้ามั่นๆ กล้าๆ แล้วขอ prove นี่...เห็นได้เพิ่มมาหลายราย
 :154218d4:

*

NUiNUi

• SuperStar Member
  • 406
เคยเหมือนกันค่ะ SciMan อาจารย์คีย์เกรดผิดให้ไอดี เกรดไม่ขึ้นซะที เปน WP อยู่คนเดียว สรุปว่าท่านคีย์เลขไอดีสลับกัน = =