Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

อาจารย์อิ้ง4 4คนนี้กดคะแนนมากมั้ยคะ ช่วยหน่อยน้า T^Tß

• 6 Replies
  • 8909 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

thcn

• Newbie
  • *
  • 1
พอดีว่าเซกที่เราเลือกเอาไว้ ดูแล้วลงไม่น่าทันแน่ๆอะคะ
เลยจะถามว่าอาจารย์สี่คนนี้กดคะแนนมากมั้ยเอ่ย

aj. refat-e -habib riri
aj. anuphong dechartivong na ayudhya
aj. manisha samrat bose
aj. brain jeffrey hein

*

:]

• Guest
aj. refat-e -habib riri ไม่กด ช่วยด้วยสำหรับเด็กที่ตั้งใจ แต่ช่วยแบบมีเหตุผลนะ ถ้าตั้งใจเรียน อจ. จะเข้าใจ และก้ช่วยบ้าง อจ. ออกแนวเคร่งๆ ดุๆ ตอนสอน แต่จริงๆแล้วใจดีมาก แนะนำ จากใจ

*

FreaKin

• Professor Member
  • 74
ผมเคยเรียนกับ Brian ผมว่าเค้ากดคะแนน เลี่ยงได้ก็เลี่ยง

เพราะคะแนนที่สูงสุดในห้องที่เค้าให้ก็ตํ่ามาก แต่ก็ไม่ได้แปลว่าเค้าสอนไม่ดี

*

2BURS

• Newbie
  • *
  • 3
Anuphong อ.แดนนี่โอเค อิมพอร์ตจากนอก สำเนียงดี
ใจดี น่ารัก ลงกะคนนี้สบายใจได้จ้า

*

pmornv

• Jr. Member
  • **
  • 10
anuphong หรืออาจารย์แดนนี่ใจดีมากค่ะ ได้เป็นอ.บี
อาจารย์เป็นลูกครึ่งสำเนียงเป้ะ หล่อคารมดี5555 เวลาจะควิซอาจารย์จะช่วยบอกทริคหรือแนวถึงตัวเองจะสอนคอนเวอร์

*

pmornv

• Jr. Member
  • **
  • 10
ขอเสริมอีกนิด
อ.เอเราเรียนกับอ. kitiya lee huu อ.ก็ใจดีค่ะ อาจารย์สอนแบบเน้นให้เราทำได้จริงๆไม่ใช่ว่าสอนอย่างเดียว
เวลาทำงานอ.จะเดินเช็คทีละคนหรือทีละกลุ่มแล้วช่วยคอมเมนท์ เราว่าอาจารย์อนดีมากๆเลยนะ แต่อาจเป็นเพราะความที่เค้าอยากให้เราได้จริงๆ เวลาเค้าให้เราทำงานบางทีมันเลยดูยาก
อาจารย์ชอบสอนวิธีใหม่ๆด้วย จะชอบให้จับกลุ่มกับเพื่อนหรือจับกลุ่มให้ ทำให้เรียนรู้ได้หลายแบบมากๆๆๆๆๆๆ
แต่หักคะแนนตรงเรื่องการแจกคะแนน พอดีตอนนั้นอาจารย์ไม่สบายหรือไรไม่ทราบ อาจารย์ให้เกรดควิซวันช้ามาก ไม่กี่วันก่อนมิดเทอม แล้วพอมิดเทอมเสร็จอาจาร์ก็แคนเซิลคลาสรัวๆๆไปสองอาทิตย์ติด เลยเรียนเกือบไม่ทันแล้วก็รู้เกรดช้ามาก ควิซทรีก็ช้าตามเคยแต่ก็ยังไม่ช้ามากเกินไป ตอนไฟนอลสอบเสร็จแล้วพอเกรดออกอาจารย์ก็เอาเกรดโพสลงกรุ้ปในเฟซบุ้คบอกฟีดแบคด้วยค่ะ อาจารย์ดูแลเรื่องฟีดแบคดีมาก

คือเวิ่นเว้อนานมาก ไม่เกี่ยวกับคำถามของกระทู้แต่ก็อยากแนะนำคนที่อยากเรียนแบบได้ใช้และได้ความรู้จริงๆ เลือกอาจารย์กิติยาจะได้ความรู้ไม่อั้นเลยจริงๆ
แพคคู่กับอ.แดนนี่ก็เวิร์คอยู่นะ ใจดีทั้งคู่เลย

ส่่วนอ.แดนนี่ได้ข่าวว่าอ.จะแต่งงานแล้ววว กับอ.สิริประภาที่สอนอิ้งวัน ไม่รู้จะกลับมาอนไหมนะคะ ยินดีกับอ.ทั้งคู่ด่วยยย

*

ดีจ้า

• Guest
aj. refat-e -habib riri เพื่อนเราเรียนอยู่เมื่อเทอมที่แล้ว เราว่าเค้าก็ใจดีนะ แต่ต้องทำตามฟอร์มที่อาจารย์สอน อาจารย์เป็นคนอินเดียด้วย