Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ใครรู้จัก รถเก๋งสีน้ำเงินบ้างช่วยทีค่ะ

• 68 Replies
  • 8993 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Golden Flower*

• Guest
โซลูน่า อะไรครับคุณณณณณณณ

ไปนั่งจำยี่ห้อรถ กับ รุ่นรถใหม่ก่อนป่ะ ละค่อยมาเกรียนนะ  :ac0d5cff: :967339c1: :70bff581:

*

Gugentle

• Guest
ก็คุณออกมาพูดเองนิครับ ว่าเป็นเพื่อนคันสีน้ำเงิน คันไหนก็ไม่รู้ แต่คุณดันบอกว่าเป็นอิม ราคาไม่เกินห้าแสน. อิมบ้าไรละราคาไม่เกินห้าแสน โตโยต้า โซลูน่ากากๆเหอะ ในเฟสคุณก็พุดถึงเรื่องนี้กัน แหมๆ ที่ผมพูดได้เพราะผมไม่เสียหาย ผมไม่จำเป็นต้องไปหาคุณหรอก เดี่ยวมีคนไปหาเองแหละครับ เอแบคมีตั้ง 30000 กว่าคน คงมีสักคนแหละนา ระวังตัวให้ดีๆ รถด้วยนะ จอดแอบดีๆละ อิอิ

เก่งจริงๆเลยเนอะ หาข้อมูลก่อนก็ได้นะ จะได้ไม่อายเค้า

*

Mazdaspeed

• Guest
impreza GC8 ราคาไม่ถึง5แสนครับ (เกินก็มี แต่ออพชั่นจัดเต็ม) แต่ราคาจะป้วนเปี้ยนอยู่แถว 280000 - 550000 (จบการตอบแบบสุภาพ)

เอาตารึเอาตูดดูครับ ว่า อิมพ์เป็นโซลูน่า = = มิติตัวรถก็ไม่เหมือนกันละ สาสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

*

Mazdaspeed

• Guest
แถมอีกนิด ซูบารุนี่มันยี่ห้อลูกเมียน่้อยจริงๆ เป็น ทั้งโตโยต้า โซลูน่า แอคคอร์ต ตาเพชร ฯลฯ

*

Golden Flower*

• Guest
คนโง่นี่มันโง่จริงๆ  :b048a2d2:

*

Tao Sac

• Guest
อ่าว สรุปไม่ใช่คันที่ว่าแหะ หน้าแตก-*-
งั้นก็ ขอโทษรถที่กล่าวถึงทั้ง2คันด้วยครับ

*

kIra

• Hero Member
  • 114
ใจร่มๆ วัยรุ่น

*

222222222

• Guest
เข้าเฟสไปดูบอกตรงๆ ดูกุ๊ยมากอะ - -*

*

ะนร

• Guest
การขับรถมีความเร็วตามที่กฎหมายกำหนดอยู่ส่วนใหญ่จะไม่เกิน 90 กม.ต่้อชม. ยกเว้นมอเตอร์เวย์ไม่เกิน 120 หากไม่ได้ขับเลนส์ขวาสุดจะขับสัก 80 ก็ไม่ผิดกฎหมายเลนส์ด้านข้างก็แซงไปได้และส่วนใหญ่เลนส์ซ้ายสุดจะมีรถบรรทุกวิ่งถนนไม่ดีใครก็ไม่อยากขับซ้ายช่วงล่างพังป่าวๆก็ต้องเห๋็นใจกันไม่ได้รวยเมือนคนอื่นได้ทุกๆคน หากขับแซงในที่คับขันหรือเร่งความเร็วเกินก็ผิดกฎหมายไม่สมควรสนับสนุนให้คนทำผิดกฎหมายนะ