Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Eng IV MR. KHIN MAUNG ZIN เป็นยังไงบ้างครับ

• 3 Replies
  • 8876 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Scotsman

• Hero Member
  • 103
มีใครเคยลงกับเขาแล้วขอทราบข้อมูลหน่อยนะครับ ว่าโหดไหม ขอบคุณล่วงหน้าครับผม  :875328cc:

*

rinda501

• Jr. Member
  • **
  • 6
ตั้งใจ ไม่โดด ส่งงาน ยังไง ก้ผ่านครับ

ปล. ถ้าเรียนมาหลายรอบแล้วไปบอกเค้า เปอเซ้นผ่าน จะเพิ่มขึ้น ด้วยครับ

*

Potanad

• Sr. Member
  • 42
อ.สอนเข้าใจมากๆค่ะ อ.เค้าจะแนะวิธีเขียน แนะการดูพาร์ทerror(เรียนตั้งแต่อิ้งวัน ได้errorไม่เคยเกิน5 แต่เรียนกะอ.คนนี้ ได้error 9) เค้าจะให้ฝึกเขียนบ่อยๆ เขียนตามที่อ.บอก เวลาสอบก็จะง่าย พยายามเอาหนังสือไปเรียนทุกคาบ อย่าหลับ อย่าคุย ตอบบ้างอะไรบ้างก็ผ่านค่ะ

อ.เค้าจะบอกตั้งแต่คาบแรกๆแล้วว่า เค้าไม่ค่อยให้ใครตกนอกจากคนที่ไม่ค่อยเอาหนังสือไปเรียนกับพวกโดดเยอะ(บางคนโดดเยอะแต่ตั้งใจเรียนในห้องอ.ยังให้ผ่านเลย)

*

killfemus

• Professor Member
  • 84
เราว่า อาจารย์สอนดี ตลก แต่ตลกแบบหน้าตายอะอาจารย์
เหมือนความเห็นบน เราไม่เคยทำerrorได้เกินครึ่งพอเรียนกับอาจารย์ ได้ 8
เวลาอาจารย์สอบเขียน ให้การบ้านไปเขียน บอกเลย ต้องทำนะ เพราะเค้าจะให้ส่งคาบต่อมาเลยแบบเข้าห้องมาคือส่ง ถ้าไม่ส่งหรือเขียนในคาบเค้าจะไม่รับ ไม่ตรวจย้อนหลังให้
มันจะทำให้เราไม่รู้ว่า ที่เราเขียนถูกหรือผิด แล้วก็ อาจารย์จะแจกพวกข้อสอบเก่ามาให้ทำทั้งนั้น
แล้วข้อสอบเก่าพวกนั้นมันอัพเดตมากๆ เพราะงั้นต้องทำนะ เพราะข้อสอบที่จะสอบก็แนวๆที่เราทำในห้องนั่นแหละ
พวกธรรมชาติ ธุรกิจ บลาๆๆ

สู้ๆ อาจารย์คนนี้ ดีจริง ถึงเค้าจะชอบ ขำเรา เวลาเราเขียนอะไรผิด หรือ มีส่วนถูกน้อยก็ตาม