Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

เรียนพิเศษ Micro n Macro Economics

• 16 Replies
  • 8892 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

wonderkidz

• SuperStar Member
  • 412
Re: เรียนพิเศษ Micro n Macro Economics
« Reply #15 on: November 16, 2011, 08:48:39 PM »
ลองตั้งใจเรียนในห้อง จดเคส+ตัวอย่าง ไม่เข้าใจถามอาจารย์ท้ายคาบอะ วิธีนี้นอกจากเราจะไม่มีข้อสงสัยยังทำให้อาจารย์จำหน้าได้ด้วยนะ เพราะตอนสอบคำตอบเขาเอาคำนิยามหรือเราเอาเนื้อหาจากtextไปประยุกต์อะ

*

Pop-4913857

• Guest
Re: เรียนพิเศษ Micro n Macro Economics
« Reply #16 on: November 18, 2011, 02:23:20 PM »
ขอบคุณมากค่ะ แต่ว่าจริงๆๆนะคะ เคยถามตัวเองว่า เราตั้งใจเรียนสุดๆๆในห้อง แต่ทำไมไม่เคยเข้าใจคำถามของอาจารย์เลย ไม่เคยเกลียดวิชาไหนเท่าเศรษฐศาสตร์ มาก่อนเลยค่ะ แงแงแง