Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

แก้ F เปลี่ยนเป็นเกรดใหม่หรือป่าวครับ

• 1 Replies
  • 959 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Mxxx

• Newbie
  • *
  • 1
แก้วิชาที่เคยติดFแล้วอะครับ คือมันยังเอาFอยู่ในเกรดรวมหรือป่าวหรือ เอาเกรดตัวใหม่มาแทนแล้วFก้หายไปเลย ช่วยอธิบายหน่อยครับ เพราะเกรดออกมามันเหมือนคิดจากเกรดเดิมครับ  :( :( :(

*

Miu

• Guest
F มันจะเปลี่ยนเป็น R
 ซึ่งเกรดR มีค่าเหมือนพวกเกรด S, U, W อะ (ก็คือไม่ได้คิด)
แต่ถ้าจขกท.สงสัยก็ลองคำนวณเกรดออกมาเองโดยใช้ excel ดู ถ้าเกรดมันผิดค่อยไปห้องทะเบียน