Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

A.Namon ของ Arts Eng โหดมากเลยเหรอคะ

• 4 Replies
  • 2251 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

ข้องใจ

• Guest
บางคนก็บอกว่่าใจดี บางคนก็ว่าโหด
แล้วเห็นแกมีสอนสองวิชา คือ Read Bus กะ Bus Conver
ต้องลงทั้งคู่เลยเทอมหน้า

รบกวนใครเคยเรียนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

*

Mr.Awesome

• Guest
Re: A.Namon ของ Arts Eng โหดมากเลยเหรอคะ
« Reply #1 on: February 26, 2013, 10:35:46 PM »
จะดีจะชั่วอยู่ที่ตัวทำนะครับ จะสูงจะต่ำอยู่ที่เราแทงครับ แหม่.....

*

แหม่

• Guest
Re: A.Namon ของ Arts Eng โหดมากเลยเหรอคะ
« Reply #2 on: February 27, 2013, 12:28:51 AM »
อารายของ ข้างบน แหม่.....

*

rudolph

• Guest
« Reply #3 on: February 27, 2013, 04:54:08 PM »
ดีนะคะ อ.ใจดี แม้ว่าจะดูโหดๆไปนิด
ข้อสอบก็ให้ตามเกณฑ์ ไม่กดนะคะ มีคะแนนช่วยด้วย
แต่งานก็มีเกือบทุกวัน แต่ไม่ใช่งายากอะไรค่ะ

*

ข้องใจ

• Guest
« Reply #4 on: February 28, 2013, 09:37:32 PM »
ขอบคุณมากนะคะ คุณ Rudolph