Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

Summer ระหว่าง FIN กับ IBM เรียนอะไรดีอะครับ

• 3 Replies
  • 2130 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Mee

• Guest
ว่าจะลง P Market กับ FIN หรือ IBM และ Com tools

ไม่แน่ใจว่าจะลง IBM หรือ FIN ดีอะครับ
เพราะ 1/09 จะลง Account I ด้วย

เนื้อหา Summer ของ FIN กับ IBM อันไหนมีตัดมากกว่ากัน หรือยาก ง่าย ต่างกับเทอมปกติอย่างไร
ช่วยแนะนำทีครับ   ;)

*

kilene

• Global Moderator
  • Hero Member
  • 174
ก็ลง2ตัวไม่ได่หรอคับ??

แต่ยังไงเปนผมจะลง fin

แต่ถ้าจะเข้า ibm ก็ลง IBM
เด็กABAC รักABAC

*

Mee

• Guest
อ่อ งั้นผมลง ibm ก่อนดีก่า  :)
ขอบคุณครับ

*

NN

• Guest
ต้องลง P market นะครับ เทอมหน้าอาจารจะเปลี่ยนหนังสือแล้ว

เหงพี่เล้งบอกมา ซัมเมอไม่มีรีพอท ตัดเนื้อหาเยอะด้วย