Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

ทำไมกะอีแค่pre regis ยังต้องโกงด้วย

• 24 Replies
  • 5324 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

Se7en

• Guest
ผมรู้วิธีการโกงครับ
ใครอยากรู้ทิ้งเมลไว้เด๋วผมเมลไปหาทีเดียวเลยแต่ไม่อยากให้โพสเป็นข้อความนเน็ท

*

Naked

• Guest
จะโกงกันทำหอกอะไรไม่ซาบ

เค้ามีเวลาให้ก้อลงตาม ID ไป

พวกที่รู้ก้อไม่ต้องมาเผยแพร่

เรื่องแค่นี้ยังต้องโกง อนาคตก้อไม่ต้องทำมาหา..แ  ก..แล้ว

*

u4913181

• Hero Member
  • 145
โกงได้จริงๆแน่จริงเมลไอดีมาครับ
ผมเช็คได้จากห้องทะเบียนครับ
รับปรึกษาปัญหาห้องทะเบียนครับ

*

m

• Guest
เราว่านะ การลงทะเบียนที่ถูกต้องมันก็เป็นเรื่องง่ายๆที่ทุกๆคนควรจะปฎิบัติตามกฏและเลขที่เค้าวางไว้ให้
มันก็เป็นการผึกระเบียบ ฝึกความซื่อสัตย์ ถ้าเรื่องเล็กๆแค่นี้คุณยังโกง แล้วในอนาคตเวลาที่คุณทำงาน
คุณก็ต้องไปโกงกินอีกเพราะมันเป็นนิสัยที่คุณบ่มเพาะมาตั้งแต่สมัยเป็นนักศึกษาที่โกงแม้กระทั้งเรื่องลงทะเบียน
ทุกๆคนเค้าก็ลงตามเวลาได้ ทำไมคุณถึงรอไม่ได้กับเรื่องแค่นี้เอง พวกรุ่นพี่ตอนเข้ามาปีหนึ่งใหม่ๆแล้วได้ลงเลขสุดท้ายของวันสุดท้่ายของการลงทะเบียนอย่างดิฉัน ก็ยังรอลงตามเวลาได้เลย ทำไมคุณจะทำให้เหมือคนอื่นไม่ได้ 
การที่คุณโกงการลงทะเบียน คุณไม่รู้หรอกว่าบางทีมันอาจจะทำให้ใครบางคนไม่สามารถเรียนจบได้เพราะลงทะเบียนไม่ได้แค่1วิชา และเป็นวิชาที่คุณไปโกงการลงทะเบียน

*

u4913181

• 145
repบนสุดยอดครับๆๆๆ
เห็นด้วยมากๆ
คนที่โกงลงทะเบียนควรจะละอายใจมั้งนะครับ
ไม่รู้ว่าโตขึ้นไปจะไปโกงใครได้อีก
หรือถ้ามีโอกาสแบบนี้อีกคงจะไปโกงประเทศชาติเลยมั้ง
รับปรึกษาปัญหาห้องทะเบียนครับ

*

พวกหนักเอแบค

• Guest
พวกหนักเอแบค << ต๊ายยยยยย เอแบคมีที่ว่างต้องเยอะแยะ ไม่หนักหร๊อกกก

ที่โกรธเพราะว่าไม่รู้ว่าโกงยังไง ? แต่ถ้ารู้ก็จะำทำ จริงไหม?Huh??

5555

มนุษย์

คุณลองเป็นเลขตัวสุดท้ายบ้างไหม ว่ามันทรมาณแค่ไหน รู้ไว้ซะ

*

พวกหนักเอแบค

• Guest

แต่การโกงของเวปPre-Registนั้นไม่มีทางเลยเพราะระบบที่มหาลัยวางเอาไว้นั้นSecureมากครับ

ว ว ว ว ว ว้าวววววว~ secure จริงๆ!!

*

IT staff

• Guest
แก้ไขแล้วนะครับ ตอนนี้ แล้วเห็นทางห้องทะเบียนกำลังดำเนินการกับพวกลงก่อนเวลา

ยังก็ช่วยเห็นใจนิดนึงนะครับ คนที่ลงก่อนเวลา เพราะบางคนที่เป็นรุ่นพี่คุณเขาลงกันได้แค่ 2 ตัว 3ตัว เพราะพวกคุณไปแย่งลงก่อน นะครับ เห็นใจกันนิดนึงอย่าเห็นแก่ตัว

*

blossom

• Guest
มันมีการโกงจริง ส่วนวิธีการนั้นคงไม่มีประโยชน์สำหรับตอนนี้
และตอนนี้ห้องทะเบียนแก้ไขแล้ว สำหรับคนที่ลงก่อนนั้น วิชาที่ลงไปอาจจะหลุดได้

*

konker

• 120
over id ลง วันแรก ไม่ค่อยซีเรียส  อ่ะ แต่โกง นี่ก้อไม่ไหว แย่ๆๆ