Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

มีใครแอดไรไม่ได้เลยมั้งครับ

• 4 Replies
  • 803 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

hanaka

• Sr. Member
  • 22
มีใครแอดไม่ได้สักวิชาเลยมีมั้ยครับ แบบไม่ได้เรียนเลยว่าง

เซคมันเต็มหมดเลยจะไปขออาจารย์ ก็ไม่รู้จะแอดได้มั้ย ผมเรียน art แต่ minor เป็นmarket แต่วิชาคณะไม่เปิดเลยวิชาmarket ก็ยังเต็มอีกว่าจะไปขออาจารย์เขาจะให้มั้ย  :d33561e9:

*

GRAND7777

• Guest
 ผมว่ามีเยอะครับคนว่างอ้ะ555

*

gn

• Sr. Member
  • 23
 มีเยอะค่ะ เราเเล้วคนนึ่ง

*

manow

• Newbie
  • *
  • 4
ผมก็ไม่มี

*

NekoNoon

• PC @ Comm. Arts [531]
  • Professor Member
  • 82
    • FB
ตอนนี้โหวงเหวงเคว้งคว้างกันหลายคนเลยค่ะ เสียดายเวลา

แค่3เดือนเองก็เก็บไปได้ 3-6 เครดิตแล้ว