Dcondo Groovy Condo KJ place dorm list news

วิชา ในClass look up ช่วยด้วยเครียดมากเลยค่ะ

• 4 Replies
  • 1146 Views

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

*

sweetymullet

• Jr. Member
  • **
  • 17
อยากสอบถามว่า วิชา BG2222 กับ BG1201 ในคราสlook  upทำไมไม่ขึ้นอ่าค่ะ หรือว่ามันไม่มีไห้ลงค่ะ

*

KID

• Guest
class look up เข้าไม่ได้ลองเข้าไปใช้
ใน class look up ของ au.edu/preregistration ดูค่ะ
เลือก registration planner --> class look up
ไม่รู้ว่าเค้าเปลี่ยนระบบหรือป่าว
แต่อันนี้ลองใช้แล้ว เช็คจากแบบนี้ได้ค่ะ
ลองดูนะ

*

DirectionF

• Sr. Member
  • 23
เทอมนี้ รหัสวิชาของสองวิชานี้เปลี่ยนเป็น SA1201 กับ SA2200 ค่ะ

*

รหัส Sa1201 Sa2200

• Guest
เทอมนี้ รหัสวิชาของสองวิชานี้เปลี่ยนเป็น SA1201 กับ SA2200 ค่ะ

มันเป็น Stat 1 กับสองนี่ค่ะ

*

zz zzz...

• SuperStar Member
  • 438